Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาวิเคราะห์กันระหว่าง ซาสึเกะ กับ นารูโตะ ใครพัฒนานำหน้าใคร

หน้า: << < (27/33) > >>

sattkon:

--- อ้างจาก: ooae ที่ จ. 23 เม.ย. 2012 เวลา 16:56:19 ---นารูโตะสู้กับเกะแค่โหมดเซียนเท่านั้นแหละครับ เพราะเป็นพลังของตัวเอง

--- End quote ---

?? หมายความว่ายังครับ นารูโตะ สู้กะ เกะ ได้แค่โหมดเซียน หรือว่าแค่ โตะ โหมดเซียน ก็สู้กับ ซาสึเกะ ได้แล้ว *splash*

satam:

ผมว่าที่ผ่านมา...เกะออกแนวล้ำน่าโตะมาเกือบตลอด แต่ว่า..ตั้งแต่โตะได้โหมดเซียน โตะก้ดูล้ำกว่าฮะ *shock*

ความคิดเห็นส่วนบุคคลนะครับ

sattkon:

--- อ้างจาก: satam ที่ จ. 23 เม.ย. 2012 เวลา 17:22:22 ---ผมว่าที่ผ่านมา...เกะออกแนวล้ำน่าโตะมาเกือบตลอด แต่ว่า..ตั้งแต่โตะได้โหมดเซียน โตะก้ดูล้ำกว่าฮะ *shock*

ความคิดเห็นส่วนบุคคลนะครับ

--- End quote ---

แต่ตอนนี้ เกะ กำลังจะได้วิชาใหม่จาก อิทาจิ นะครับ และทริกการล้างเกรียน *haha* ให้เป็นเก่งและสุขขุม จาก อิจจี้จัง *hoho*

sattkon:

ซูซาโนะ ของเกะ มันต้องพัฒนาอีกแน่ๆนอน นารูโตะ อย่าพึ่งได้ใจ *great*

Mnamwa zx:

ผมอยากให้ และ รอเวลาให้ นารูโต๊ะ ใช้คาถาผนึกประจำตระกูลของ อุซึมากิ ได้มั้งจังครับ จะปิดผนึก ซูซาโนโอะ แล้วจับ เกะ ผนึกไว้ 10 ปีต่อไปค่อยมาเป็นภาคต่อ  *haha* *haha* *haha*

หน้า: << < (27/33) > >>

Go to full version