Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เป็นไปได้ไหม โทบิ คือ... ?

หน้า: (1/5) > >>

benzvip1:

ลูกของเซียนเต๋า มีอยู่ 2 คน  คือ พี่ กับ น้อง

ผมว่าคนที่เป็นน้อง ที่ได้พลังกายเซียน อาจจะเป็นโทบิก็ได้นะคับ

เพราะว่า ดูแล้วพี่แกดูมีความรู้เยอะเหลือเกิน ถ้าไม่ใช่คนโบราณคงไม่รู้ลึกแน่ๆ

อีกอย่าง กายเซียน อาจจะ อาจจะนะคับ : คือมีชีวิตแบบอมตะ ( ถ้าไม่โดน ฆ่าตายก่อนอ่านะ )

คือ อาจจะไปขัดแย้งกับคนหลายคน  ก็ต้องขอโทษด้วยนะคับ

แล้วทุกคนว่าไง เป็นไปได้ไหมคับ

*rip*

spirit:

แต่ผมชอบรูปดิสเพลคุณนะครับดูมันใหญ่มาก    *nude* *nude* *nude* *nude*

benzvip1:

- -

อยากมีแฟนยังงี้อะเด้

Assa_sin:

ดิสเพลนายช่างงง *nude* *nude*
กายเซียนนี่ไม่ใช่ชีวิตอมตะเเน่นอนครับ เพราะไม่งั้นเซียนเต๋าที่มีทั้งกายเซียนเเละเนตรเซียนคงไม่ต้องมาเเก่ตายแบบนี้หรอกครับ

ปล.อย่าเปลี่ยนดิสเพลนะคร้าบ *nude* *nude*   *number1*

benzvip1:

มีแต่คนมาชอบรูป  *great*

ไม่เปลี่ยนหรอกคร๊าบ ( ผมก็ชอบ  *attack* )

หน้า: (1/5) > >>

Go to full version