หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เจ้าจระเข้  (อ่าน 13872 ครั้ง)

nontananbaba

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • อยากให้เธอ "อ่อยเบาๆ"เธอจะได้ "...บ่อยๆ"(แอบเรท555
Re: เจ้าจระเข้
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤ. 08 มี.ค. 2012 เวลา 04:23:45 »
ในอนาคตต้องได้เจอกับพวกลูฟี่อีกแน่ แต่จะเป็นมิตรหรือศัตรูเท่านั้นเอง *attack*
  *attack* *attack*อืมครับแต่ก็อยากให้เป็นมิตรล่ะนะแต่จาให้ดีเป็นลูกเรือเลยล่ะกัน555เสียดายฝีมืออ่ะถ้าไปมีบทอีก *great* *great* *great*
คงจะเป็นลูกเรือไม่ได้หรอกครับ จะอายโรบิ้นเอา และก็เคยเห็นมันชวนmr.อะไรนี่แหละ ที่มีแขนเป็นมีดอะ ชวนให้ติดตามมันอยู่

โจรเหนือ

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤ. 08 มี.ค. 2012 เวลา 07:28:31 »
ผมว่ามันโคตรเท่เรยนะ คร็อกโคไดเนี่ย *number1*
หลังสงครามหนวดขาวเห็นว่ามีการคุยเรื่องแผนการบางอย่างกับMr.1ด้วย
คงไดเจอในอณาคต ฮ่าๆๆๆ

Bluecloud

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
    • beartatelier
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤ. 08 มี.ค. 2012 เวลา 14:09:27 »
ผมว่าคงเคยเสร็จอิวานไปแล้วล่ะครับ จุดอ่อนของตะเข้ก็เรื่องนี้แหละ  *haha*
ทำแล้วผิดหวัง ดีกว่ามานั่งเสียใจที่ไม่ได้ทำ

Vin D Sel

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤ. 08 มี.ค. 2012 เวลา 15:28:25 »
เฮียคล็อคฯ เคยขอให้เจ๊อิวานคอฟฉีดเซรุ่มเพิ่มขนาดคล็อคโคไดร์จูเนียร์

แต่กลายเป็นว่าเจ๊แกล้ง เลยหดจิ๋วเป็นแหนมตุ้ม คล็อคเลยกลัวความลับถูกเปิดเผย อืมๆ ตามนั้น

Nabonginw

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤ. 08 มี.ค. 2012 เวลา 17:13:45 »
ในอนาคตต้องได้เจอกับพวกลูฟี่อีกแน่ แต่จะเป็นมิตรหรือศัตรูเท่านั้นเอง *attack*
  *attack* *attack*อืมครับแต่ก็อยากให้เป็นมิตรล่ะนะแต่จาให้ดีเป็นลูกเรือเลยล่ะกัน555เสียดายฝีมืออ่ะถ้าไปมีบทอีก *great* *great* *great*
คงจะเป็นลูกเรือไม่ได้หรอกครับ จะอายโรบิ้นเอา และก็เคยเห็นมันชวนmr.อะไรนี่แหละ ที่มีแขนเป็นมีดอะ ชวนให้ติดตามมันอยู่
*attack* *attack*มิสเตอร์วันครับผมม *love* *love*

Nabonginw

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤ. 08 มี.ค. 2012 เวลา 17:17:22 »
ผมว่าคงเคยเสร็จอิวานไปแล้วล่ะครับ จุดอ่อนของตะเข้ก็เรื่องนี้แหละ  *haha*
             *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*โอ้วตายแล้วท่านคร๊๊อก

Nabonginw

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤ. 08 มี.ค. 2012 เวลา 17:19:00 »
ผมว่ามันโคตรเท่เรยนะ คร็อกโคไดเนี่ย *number1*
หลังสงครามหนวดขาวเห็นว่ามีการคุยเรื่องแผนการบางอย่างกับMr.1ด้วย
คงไดเจอในอณาคต ฮ่าๆๆๆ
   อยากเจอมากเลยครับ *love* *love* *love* *love* *love*

thepipman

• *
  • กลุ่มโจรสลัดPippip ( ฮีโร่ผู้พิทักษ์ )
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤ. 08 มี.ค. 2012 เวลา 18:32:54 »
ผม ว่า มัน เท่ ครับ ให้อภัยได้ 
น่าจะเป็นคนดีหลังจากให้ไปนั่งคิดใน นรกไร้ขอบเขต มา

nontananbaba

• *
  • อยากให้เธอ "อ่อยเบาๆ"เธอจะได้ "...บ่อยๆ"(แอบเรท555
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ศ. 09 มี.ค. 2012 เวลา 04:11:40 »
*attack* *attack*มิสเตอร์วันครับผมม *love* *love*
ครับ ก็คิดว่าเป็น Mr.1 แต่กลัวผิดเด๋วอายฮ่าๆๆๆ *haha* *haha* *haha*