หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่าเซียนกบ2ตัว จะรวมร่างกับนารุโตะได้มั้ย ถ้า คุรามะยอมรับนารุโตะแล้วอะ  (อ่าน 7730 ครั้ง)

dragonsoloz4

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • นามข้า○``ลูลูช วี บริททาเนีย
ก็ รวมร่าง เหมือนตอนรวมกับจิไรยะไง โหมดเซีัยนจะได้โหดขึ้นอะ หรือมัน จะไม่รวมแล้วอะ โอ๊ย เดาไม่ถูก นารุโตะ จะใช้โหมดเซียน สู้กับ โทบิ(คนนี้ยังมีลับลมคมใน)มั้ย เราว่ามันได้พลังของเก้าหางมาล่ะ โหมดเซียนคงไม่จำเป็นมั้ง หรือยังไง แต่ก็ดีใจแล้ว คุรามะ ยอมเปิดใจให้ ไอ้โตะของเราซะที *great* *great* *great*  คงจะได้เห็นกระสุนสัตว์หางล่ะเว้ยเห้ย  ปิ้วๆๆ *attack* *attack* *attack* *attack*   แกอ่วมแน่ไอ้บิ(โทบิ) *damage* *damage*              *dead* *dead* *dontknow* *dontknow* *dontknow*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ศ. 20 ม.ค. 2012 เวลา 00:16:20 โดย dragonsoloz4 »

banksoi5

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ขอตอบอีกครั้งว่า
โทบิ คือ อุจิวะ ...
 *haha* *haha* *haha*
จะมาขยี้มันไม่ง่ายนักหรอกก
 *dontknow*

themangmang1

• บุคคลทั่วไป
ผมว่าไม่ต้องรวมร่างกับกบหรอก ถ้านารูโตะรวมร่างกับคุรามะได้จริง แค่ 2 คนนี้ก็ชนะได้แล้วแหละ

nicky574

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
เดี๋ยวไอ้บิ  เจอคุรามะ รวมร่างกับโต๊ะ  แล้วใช้แยกเงาพันร่าง  จากนั้นปล่อยกระสุนสัตว์หางใส่  ตายแหงแก๋

bignaja123

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
ผมว่านารูโตะคงไมไ่ด้รวมร่างหรอก เก้าหางหรอกครับ แค่ปลดปล่อยร่างสัตว์หางเหมือน 8 หางมากกว่าา  น่าจะนะ  *dontknow*

แล้ว ก้อเซีนยกบ 2 ตัว ก้อไม่จำเป็นต้องรวมร่างกับนารูโตะแล้วด้วย เพราะ โตะมันหาวิธีแก้ไขโดย แยกร่างรับจักกระ ธรรมชาติได้เองแล้ว ก้ออีกเรื่อง นารูโตะใช้โหมดเซียนได้สมบูรณ์ กว่า จิไรยะ นะ เหนมีบอกไว้ตอนไหน ไม่รู้จำไม่ได้ลองไปหากัน *haha*
ต่อไปนี้ผมจะเลิกออกทะเลละ

kampagank

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
นารูโตะจะใช้ กระสุนวงจักสุนญากาศ จักการ เซ็ตซึก่อน

satam

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ความคิดเห็นส่วนบุคคล กรุณาอย่าเสียดสีกันนะฮะ
ผมว่ารวมได้ฮะ ถ้าคุรามะยอมรับนารูโตะแล้ว *attack*