Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ขอเฉลยหน่อยว่าโทบิคือไคร ขี้เกียจกั๊กละ อยากสปอย

หน้า: << < (7/7)

beforu:

เป็นใครไม่รู้แหละครับ แต่ผมว่ามันเป็นอุจิวะแน่นอน และอายุเยอะพอควร และน่าจะปรากฎตัวในเรื่องมาแล้ว ถ้ามันเป็นตัวละครใหม่ตอนมันเปิดหน้ากากคงไม่เซอร์ไพรส์เท่าไหร่

krit_d.k.t2:

ผมว่าโทบิอาจเป็นขีดจำกัดสายเลือดของ มาดาระก็ได้นะครับ

คล้ายๆกับ อาจารย์ยามาโตะ ก็ได้นะ อิอิ

อายุ ราวๆรุ่นสาม ที่รู้ข้อมูลระหว่างอดีตกับปัจจุบันดีที่สุด

และโทบิก็คือ อุจิวะ ...เดาล้วนๆ

TeyTey:

มันเป็น หุ่นเชิด 55555555+

หน้า: << < (7/7)

Go to full version