Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ตกลงโซโลตาบอดแล้วหรอครับ

หน้า: << < (21/33) > >>

artkub:

ลูฟี่ฉายาลูฟี่หมัดดำครับ *disappoint*

mint1458:

--- อ้างจาก: Sanjididami ที่ พฤ. 03 พ.ค. 2012 เวลา 20:59:08 ---อีกไม่นาน
 ลูฟี่ จะฉายาว่า  Pirate King  ลูกศิษย์ ซิลเวอร์ เรย์ลี่  Dark King
      โรบิ้นหรอ  ไม่น่าจะเป็นลูกศิษย์นะ  ถ้าจะให้เป็นก็  โรบิ้น ฉายา ตัวอันตรายต่อรัฐบาลโลก รองจาก ดราก้อน  *haha*
           อุซป ฉายา วัชพืชสุ่มยิง 5555+ ลูกศิษย์ เฮราเครสัน  - (ไม่รู้ไม่เคยได้ยินฉายา)(ถ้าจะให้ตั่งชื่อให้ก็ '' เจ้าแห่งแมลง ''
               บรู๊ค ฉายา ดนตรีปีศาจ 
                    ช็อปเปอร์ ศิษย์หมอเซ็ง ล้อเล่น ฉายา หมอปีศาจ (*ฟังดูน่ากลัวจัง เปลี่ยนๆ) หมอ มูก น้ำเงิน
                        นามิ ฉายา แมวขโมย ทำให้โลกต้องปั่นป่วน ด้วย เวทมนต ของชาว''เวเธอร์เรีย''
                             แฟร้งกี้ ฉายาใหม่  ไซค์เบอฟ็อกเกงในตัวเดี่ยว

ที่จิงไม่อยากจะตอบ กัสเลย ตอบได้ปัญญาอ่อนมา เอิ่กๆ ไหนไหนก็พิมพ์ไปเกือบคลอดครึ่งวัน (- )3-)
                                                                                                                            *hoho*

--- End quote ---
*haha*

jinxy1:

ถ้าตาบอดจริงไม่จำเป็นต้องหลับก็ได้นิ ตาบอดมันก็ลืมตาได้ แต่ที่มันไม่ลืมน่าจะเป็นเพราะทำสัญญาไรกับตาเหยี่ยวหรือป่าว เห็นบ่นๆกันว่าเป็นตาของมิฮอว์คไม่ใช่หรอกคับโซโลยังเป็นคู่ต่อสู้ยุนะ
เพราะว่าใครที่สุดก็ต้องมาชิงกันยุดีมิฮอว์คจะให้ตาตัวเองทำไม(ความคิดส่วนตัว)

mint1458:

--- อ้างจาก: jinxy1 ที่ อา. 06 พ.ค. 2012 เวลา 03:45:16 ---ถ้าตาบอดจริงไม่จำเป็นต้องหลับก็ได้นิ ตาบอดมันก็ลืมตาได้ แต่ที่มันไม่ลืมน่าจะเป็นเพราะทำสัญญาไรกับตาเหยี่ยวหรือป่าว เห็นบ่นๆกันว่าเป็นตาของมิฮอว์คไม่ใช่หรอกคับโซโลยังเป็นคู่ต่อสู้ยุนะ
เพราะว่าใครที่สุดก็ต้องมาชิงกันยุดีมิฮอว์คจะให้ตาตัวเองทำไม(ความคิดส่วนตัว)

--- End quote ---
นั่นสินะ *hoho*

TeeNaKub:

คิดง่ายๆนะครับ ผมว่าตาเหยี่ยวตั้งใจฟันที่ตาโซโลครับ

หน้า: << < (21/33) > >>

Go to full version