Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ทุกสิ่งทุกอย่างที่ โทบิทำ มันไม่ได้เลวร้ายอะไรเลย ...?

หน้า: << < (5/6) > >>

Augustz:

อิจจี้ไม่อยากให้เกะเจอกับโทบิ เพราะไม่อยากให้โทบิเล่าเรื่องของตัวเองให้ฟังไม่ใช่หรอ

แต่แบบนี้มันแล้วแต่จะคิดนะ  แต่ผมคิดว่า ไม่ได้เกี่ยวกับไม่อยากให้เห็นหน้าหรอก

มันแค่ตั้งไว้ว่าถ้าเหนเนตรของโทบิ ให้เทวีสุริยาเผาแม่มเลย  - -

themangmang1:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ อ. 24 ก.ค. 2012 เวลา 18:28:27 ---อิจจี้ไม่อยากให้เกะเจอกับโทบิ เพราะไม่อยากให้โทบิเล่าเรื่องของตัวเองให้ฟังไม่ใช่หรอ

แต่แบบนี้มันแล้วแต่จะคิดนะ  แต่ผมคิดว่า ไม่ได้เกี่ยวกับไม่อยากให้เห็นหน้าหรอก

มันแค่ตั้งไว้ว่าถ้าเหนเนตรของโทบิ ให้เทวีสุริยาเผาแม่มเลย  - -

--- End quote ---

ถ้า .. ไม่มีโทบิสักคน สงครามนินจา จะเกิดไหม ?

Augustz:

--- อ้างจาก: เฮฟคาเงะ ที่ พ. 25 ก.ค. 2012 เวลา 19:30:09 ---ไอเกะ ตายๆ ซะได้ก็ดีนะผมว่า เดินสะดุดก้อนหินล้มหัวแตกตายไปเลย เกรียนจัด

--- End quote ---

ถ้าเปนแบบนี้ ผมจะเกลียดการ์ตูนเรื่องนี้มากเลยอ่ะคับ  - -

Augustz:

ถ้ามาดาระเจอโทบิหน้ากากแตกแล้ว  มาดาระถามว่า

เห้ย!!!  แกเป็นใครวะ

มันจะแบบว่า . . . น่ะ  *rip* *rip* *rip*

satam:

มันเปนคนไม่ดีครับ มันอยากสร้างสันติภาพแบบที่มันเป็นผู้ครองโลกอ่ะ สันติภาพตรงไหนหว่า *rip*

ขำๆ ไม่ต้องซีเรียสนะฮะ

หน้า: << < (5/6) > >>

Go to full version