Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คิดว่าใครเก่งที่สุดในแสงอุษา

หน้า: << < (29/74) > >>

Sanrio:

คิดว่า อิทาจิ ขนาด โทบิ ยังกลัว : )) แล้วแค่เพน = = ตอนที่อิทาจิถูกคืนชีพโดนคาถาสัมพเวสีขึ้นมา ก็เล่นงานเพนในเวลาแค่แปปเดียว ไอ่นี่มันฉลาด ^_^

mooosub7770:

--- อ้างจาก: KU_BEER ที่ ส. 19 พ.ย. 2011 เวลา 11:30:10 ---ผมชอบนางาโตะนะ เจ๋งดี ตอนที่ถูกคาบูโตะปลุกขึ้นมาแล้ว นารูโตะต้องร่วมมือกะอิทาจิแน่ะ ถึงจะปราบได้ ไม่งั้นคงยากอ่ะเนอะ (อันนี้ความชอบส่วนตัวนะคับ)

--- End quote ---

ผมว่าอิทาจิคนเดียวก็ปราบได้นะ  แต่ว่าที่ร่วมมืออ่ะอาจจะเป็นเพราะตอนนั้นมันมีกันอยู่สามคน  จะดีกว่าถ้าปล่อยพลังไปสามคนเหมือนกับว่ามีพลังให้ใช้ก็ใช้อ่ะ อีกอย่างเพิ่มความมั่นใจในการเอาชนะด้วย แต่โดยส่วนตัวคิดว่าอิทาจิเล่นเพนได้ครับ

klaobrmeiei:

อิทาจิ กินขาด ใครๆก้อกลัวมัน

เก่ง ฉลาด เยือกเย็น มองการณ์ไกล ฝีมือล้ำเลิศ เสียอย่างเดียว ไม่น่าป่วย  *dead*

oatza802:

อิทาจิไปซึนะ สู้ไงหละ เนตรหรอ  กาอาระ เอาการะมาบัง ก็หลบได้ละ   เทวีสุริยะหรอ  ก็หลบได้เกราะทราย

สุซาโนโอะไร้เทียมทาน หรอ เอาทรายไปดึงออกมา ก็ตายเหมือนกันดูจาก ตอนที่ สู้กับ มาดาระ ดิ้

pitakchon:

--- อ้างจาก: oatza802 ที่ อา. 20 พ.ย. 2011 เวลา 20:24:16 ---อิทาจิไปซึนะ สู้ไงหละ เนตรหรอ  กาอาระ เอาการะมาบัง ก็หลบได้ละ   เทวีสุริยะหรอ  ก็หลบได้เกราะทราย

สุซาโนโอะไร้เทียมทาน หรอ เอาทรายไปดึงออกมา ก็ตายเหมือนกันดูจาก ตอนที่ สู้กับ มาดาระ ดิ้

--- End quote ---

ถ้ากาอาระใช้เกราะทรายตลอดแล้วจะไปสู้ยังไงละครับ

แล้วอีกอย่างที่เอาทรายดึงขอจากซุซาโนะได้ เพราะโอโนกิ ทำให้ทรายเบาลงครับ

หน้า: << < (29/74) > >>

Go to full version