Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

อัพเดท!!ประวัติ โอบิโตะ ให้ทุกคนได้อ่านและก็ทำให้ผมมั่นใจเพิ่มไปอีกว่าไม่ใช้โทบิ

หน้า: << < (6/15) > >>

nagato-yuki:

ที่ผมไม่ตอบว่าคือใครผมก็ัยังไม่รู้ว่าคือใคร
จากที่ผมได้อ่านในเนื้อเรื่องนี้จนถึงตอนล่าสสุดนี้
จากหลายความเห็นที่อ่านมาและคิดว่าโทบิคือใคร
เมื่อได้ไปอ่านความคิดของคนที่ว่าคือโอบิโตะมันดูขัดมากๆและมันเหมือนจะมั่วด้วย ผมก็แค่ไม่ชอบและไม่ยอมรับความคิดที่ว่าโทบิคือโอบิโตะแค่นั้น
ก็เลยแค่บ่นออกมา อาจจะทำให้บางคนไม่พอใจ ก็ขออภัยไว้ด้วยละกันครับ

ประชาชนธรรมดา:

--- อ้างจาก: krizalids ที่ ศ. 17 ส.ค. 2012 เวลา 10:03:55 ---ผมคิดอยู่สองอย่าง คนแรกน่าจะเป็นน้องมาดาระเพราะเนตรมันไม่มีเลยไปขโมยของโอบิโตะมา
คนที่สองคือ โอบิโตะ อาจจะไม่ตายแล้วโดนใครคนนึงช่วยมา และใครคนนั้นเป็นคนที่สู้กับรุ่นที่สี่อาจจะเป็นมาดาระก่อนมันตาย
นี้เป็นการเดาล้วนๆ เพราะทั้งสองคนนี้ ไม่พบศพ ตอนคาบูโตะใช้คาถาสัมภเวสีคืนชีพคนอื่นๆมา ขนาดแฟนรุ่นที่5ยังดูหนุ่มเลย มีหรือที่โอบิโตะจะไม่มา
ขนาดบางคนพันเป็นมัมมี่ยังฟื้นเลย เรื่องของเรื่องคิดว่าตายแล้วยังชุบมาใหม่ได้อยู่เลยเช่น โอโรจิมารุ ฉะนั้นเดาล้วนๆว่า โอบิโตะ ยังไม่ตาย 555
 *great*

--- End quote ---

ผมชอบการวิเคราะห์ของคุณจัง ผมก็เคยคิดประมาณนี้แหละ 55  ใจผมนะเชียรให้เป็นน้องมาดาระนะครับ เพียงแต่ว่า น้องมาดาระมันไม่มีตาเลย แต่การปรากฏตัวครั้งแรก โทบิดันมีตาข้างเดวเหมือนโอบิโตะอีก(ถ้าผมจำไม่ผิดในตอนนั้นโอบิโตะน่าจะยังไม่เสียตาและยังไม่ตายนะครับ ถ้าผิดก็ขอโทดด้วยครับ และตาข้างเดียวของมันจะเป็นตาของโอบิโตะหรือปล่าวอันนี้ไม่แน่ใจเพราะตอนนั้นโทบิยังไม่ได้แสดงพลังให้เห็น) อีกอย่างก็ยังไม่แน่ใจด้วยว่ามาดาระนั้นเอาตาแลกกับน้องหรือแย่งของน้องมา ผมงงที่ว่ามันจะแย่งกันทำไมในเมื่อมันก็เอาตาแลกกันได้ 555 ส่วนนี้ผมเลยคิดว่าในข้อมูลการวิเคราะของสมองกุ้งของผมตอนนี้โอบิโตะมาแรงกว่าน้องมาดาระนะครับ 555 ฉะนั้นเราจบเหมือนกัน *haha*

iTheStore:

--- อ้างจาก: nagato-yuki ที่ ศ. 17 ส.ค. 2012 เวลา 10:20:29 ---ที่ผมไม่ตอบว่าคือใครผมก็ัยังไม่รู้ว่าคือใคร
จากที่ผมได้อ่านในเนื้อเรื่องนี้จนถึงตอนล่าสสุดนี้
จากหลายความเห็นที่อ่านมาและคิดว่าโทบิคือใคร
เมื่อได้ไปอ่านความคิดของคนที่ว่าคือโอบิโตะมันดูขัดมากๆและมันเหมือนจะมั่วด้วย ผมก็แค่ไม่ชอบและไม่ยอมรับความคิดที่ว่าโทบิคือโอบิโตะแค่นั้น
ก็เลยแค่บ่นออกมา อาจจะทำให้บางคนไม่พอใจ ก็ขออภัยไว้ด้วยละกันครับ

ในเมื่อคุณก็ยังไม่รู้ แล้วมาบอกว่า คนอื่นที่คิดว่า โทบิ เป็น โอบิโตะ มั่วได้ไง
คุณไม่ยอมรับความคิดที่บอกว่า โทบิ เป็น โอบิโตะ แล้วทำไมต้องบอกว่ามั่วด้วยอ่ะครับ อย่าอ้างตัวเองว่าเป็นผู้รู้หน่อยเลยในเมื่อความจริงเรื่องของ โทบิ มันอยู่ที่ อ.

themangmang1:

มันไม่มีใครมั่วหรอกครับ มันเดากันทั้งบอร์ดแหละ '' หรือไม่จริง ?''

*้ัิbored*

kyo:

--- อ้างจาก: themangmang1 ที่ ศ. 17 ส.ค. 2012 เวลา 11:00:05 ---มันไม่มีใครมั่วหรอกครับ มันเดากันทั้งบอร์ดแหละ '' หรือไม่จริง ?''

*้ัิbored*

มันน่ามีกด like นะบรอดนี้ จะกดเม้นนี้ยัง100000 like

หน้า: << < (6/15) > >>

Go to full version