Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คิดว่า 4 จักรพรรดิ์ ไคโด กับ บิ๊กมัม น่าจะมีพลังพิเศษอะไร สายอะไร...

หน้า: << < (2/8) > >>

Sai:

อืม...เก็กโค โมเรีย  ใช่สายโรเกียหรอครับ   ลองนึกดูใหม่อีกทีสิ
จากที่ยกตัวอย่างมาทั้งหมด  ถ้าไม่นับ ก็อด เอเนลลูที่เป็นสายฟ้าแล้วแพ้ทางลูฟี่โดยตรง
เห็น ก็มีแต่ เก็กโค โมเรีย นี่แหละ ที่ลูฟี่โจมตีโดยตรงได้เลย ตั้งแต่แรก โดยไม่ใช้ฮาคิ
(ปล.ครอกโคไดร์ ตอนแรกลูฟี่ก็โจมตีแล้วทะลุผ่าน ถ้าไม่ใช้น้ำหรือเลือดตัวเอง ก็โจมตีไดน)

เดามั่วมั่ง:

อืมจริงแหะ....
โมเรีย สาย พาราซีเมีย นี่น่า... *damage*

คิดสายโรเกียได้อีก 1 (ถ้ามีจะเป็นสายโรเกียร์ป่าวหว่า)

ผลระเบิดนิวเคลียร์ ฟังชื่อแล้วน่ากลัวอยู่  แต่มันจะมีไหมเนี่ย....

newkronos:

พิษ = แม็คเจลแลน ก็ไม่ใช่โรเกียนะครับ  ^ ^

งุมๆนั่นสิ ผมนี่มั่วจิงๆ วุ้ย...

หน้า: << < (2/8) > >>

Go to full version