Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

เคยคิดไหม เกี่ยวกับ ผลปีศาจ ของลูฟี่

หน้า: << < (5/14) > >>

Augustz:

เรลี่บอกว่า โรเจอร์ได้ยินเสียงของทุกสรรพสิ่ง

แต่ผลของอาปิส มันแค่ฟังเสียงสัตว์รุ้เรื่องน่ะคับ  *disappoint*

nu-dawan:

แง้ๆๆๆๆๆ ....................ข้าพเจ้าบอกว่าคล้ายๆๆๆๆๆๆๆๆ ใช่ได้บอกว่าเหมือนนะ    แล้วก้อแค่เดาเองเจยๆ   *unbear* *unbear*

WhiteAngel:

ผมเดาว่า โรเจอร์ คงไม่ได้กินผลปีศาจหรอกครับ คงเป็นความสามารถบางอย่างมากกว่าที่ได้ยินเสียงของสรรพสิ่งอ่ะ แล้วก็ยังสงสัยวาโรเจอร์อ่านโพเนกรีฟได้ไงด้วย  *number1*

OffeSpiN:

--- อ้างจาก: WhiteAngel ที่ พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 22:40:49 ---ผมเดาว่า โรเจอร์ คงไม่ได้กินผลปีศาจหรอกครับ คงเป็นความสามารถบางอย่างมากกว่าที่ได้ยินเสียงของสรรพสิ่งอ่ะ แล้วก็ยังสงสัยวาโรเจอร์อ่านโพเนกรีฟได้ไงด้วย  *number1*

--- End quote ---

น่าจะเป็นผลปีศาจที่ทำให้โรเจอร์สื่อสารกับทุกอย่างได้ไม่เว้นแม้แต่สิ่งของที่ไม่มีชีวิตไรงี้มั๊งพี่ชาย..  *้ั์drinktea*

BlackHair-NaNa:

ลูฟี่ พลังเหมือนกับ Reed Richards  พระเอกจากเรื่อง Fantastic 4 

555++

หน้า: << < (5/14) > >>

Go to full version