Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

เรื่องของหนวดขาว

หน้า: << < (3/3)

artkub:

^
^
^
ใช่เลยคราฟ

NaTTaJaK:

ถึงตอนแก่ก็เถอะครับสามพลเอกจับมา ตัวๆ  ผมว่าแกก็ชนะยุดีครับถ้าอาการป่วยไม่กำเริบอะครับเพราะระดับที่หยุดสามพลเอก
ด้วยตัวคนเดียวมันไม่ทำมะดาแน่ครับ

Mnamwa zx:

สังเกตุดูนะคับที่จารย์โอดะแกวาดนี่พลังสั่นสะเทือนของลุงหนวดขาวนี่ระดับรุนแรงมากนะคับ   ดูได้จาก สั่น สะเทือน ขนาด อากาศ ยังแตกร้าวให้เหนชัดเจน ไฟ กับ น้ำแข็ง นี่ทนไม่ไหวแน่ๆ จากที่จารย์แกวาดนี่ไม่น่าโอเว่อร์นะคับ เพราะข้อมูลเรื่องแรงสั่นสะเทือนนี่มีหลายแบบเยอะมาก ยกตัวอย่างเช่น การเกิด Sonic Boom หรือ การเกิดแผ่นดินไหวนี่ก็มีความรุนแรงเปนลำดับๆ แต่ลุงหนวดขาวนี่ล่อซะอากาศแตกตัว ทีชกะหมาแดงรอดมาได้นี่ยอมรับเลยมันอึดมาก เอ ท้า เปน ตาลิงเหลือง ไม่รู้จะได้ผลปล่าว  *haha*

LM:

ใช้ฮาคิ จับ พอจับได้ก็ใส่พลังผลปีศาจเข้าไปโจมตี ตามลำดับ *disappoint*

agimogugada:

ฮาคิชัวร์

หน้า: << < (3/3)

Go to full version