Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ถ้าให้เลือกสมาชิกเพิ่มให้กลุ่มหมวกฟาง 1 คน ใครชอบหรืออยากจะเลือกคนไหนมากที่สุด

หน้า: << < (8/11) > >>

Bluecloud:

--- อ้างจาก: Mnamwa zx ที่ อา. 19 ก.พ. 2012 เวลา 20:53:49 ---3 พยางค์เท่านั้น สแปโร้

--- End quote ---

เท่าที่มีนี่ยังติงต๊องกันไม่พออีกหรอครับ  *disappoint*

pujee:

อย่ามองว่าเป็นความติ๊งต๊องครับ แค่ผ่อนคลายอารมณ์ให้เรา ฮ่าๆ

Fairytail_onepice_naruto:

ขอเป็นพวก7เทพโจรสลัดละกันครับ(ขนมาให้หมดเลยครับทั้งที่ตายและไม่ตาย[เอามาทำ...อะไรหว่า..-*-])

Nabonginw:

ผมเสนอเจ้าขระเข้ครับ ถ้าคูดีๆๆเหตุการประหารเอสเจ้านี่มันช่วยลูฟี่ไว้ไม่น้อยนะครับอีกอย่างเหมือนเจ้าจรเข้กับมิสเตอร์วันเหมือนๆๆจะรอลูฟี่ทอยู่ที่โลกใหม่นะครับ *hoho*

Nabonginw:

หรือมีท่านใดมีความเห็นไงบ้างครับ

หน้า: << < (8/11) > >>

Go to full version