Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ผลปีศาจอะไรเทพสุด และถ้าให้เลือกกินผลปีศาจได้ จะกินผลอะไรกัน

หน้า: << < (39/112) > >>

darkwut:

ผลชาวไซย่า ครับ  *great* ถ้ามี เหอะๆ

ผลความร้อนครับ ความร้อนทำให้เกิดลม  ความร้อนทำให้น้ำระเหย การเป็นไอ ไอน้ำรวมตัวกันการเป็นเฆม เฆมรวมตัวกันจนมีความชื่นมากๆจะกลายเป็นฝน หรือ หิมะ ลูกเห็บ  ถ้ามั่วก็ขอโทษด้วยนะครับ เหอะๆ

golfza760:

ผลอะไรก็อยู้ได้นานแค่1อายุคน จะดีกว่ามั้ย ท่าเราอยู่ได้ไม่มีวันสิ้นอายุ     

ผลของผู้หญิง คนที่ถูกบอกว่ามีค่าหัวเกิน100ล้าน ที่มีอยู่11คนอ่ะ

ตอนนี้ถูก 1ในพันเอกจับตัวไป คนที่มีพลังเป็น ลาวา 

ความสามารถของผลปีศาสที่คิดว่าดีที่สุดเเละอยากได้คือ  สามารถลดหรือเพิ่มอายุได้
ไม่ว่าจะเป็นตัวเองหรือคนอื่นก็ทำได้  แบบนี้ก็ไม่มีเเก่เลย ฮ่าๆๆ *haha* *haha*

ToNZigzag:

ผล แม่เหล็กของยูทัสครับ ผมว่ามันประยุกต์ใช้ได้หลากหลายดีนะ    ผลที่อยากกินก็ ผลล่องหนของนายอับซาลอมครับ ไม่ก็ ผลประตูของบรูโน่ จะได้ไปหาสาวๆตอนอาบน้ำได้ทุกเมื่อ 5555555555+

mo123p:

ผล โบมุ โบมุ แปลตรงตัวว่า ระเบิด  โหดมาก ท่านำมาประยุกใช้ ระเบิดตายห่าหมด *number1*

luffy fotos:

ขอกินผลบอมบอม ชอบตรงแม้แต่ขี้มูกก้อเป็นระเบิด 555555

หน้า: << < (39/112) > >>

Go to full version