หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: บอนจังตายยังครับ  (อ่าน 11843 ครั้ง)

lionkinging2

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • I'am Ñîght
Re: บอนจังตายยังครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤ. 10 พ.ค. 2012 เวลา 20:29:46 »
แง่ม ๆ ขอแปะรูปให้ใหม่นะครับ ภาพอันบนไม่ชัดเลย
เห็นข้างล่างเขียนไว้ด้วยว่า "ราชินีแห่งนิวคาม่าแลนด์คนใหม่ ท่านบอน" แสดงว่ามาแทนอิวานคอฟ ฉะนั้นบอนจังยังไม่ตายนะจ๊ะ

There is nothing either good or bad but thinking makes it so

agimogugada

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ทำไมต้องเชื่อ ทำไมไม่เชื่อตัวเอง
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: อ. 15 พ.ค. 2012 เวลา 12:00:16 »
ไม่ตายหรอก เป็นราชินิ แทน อิวะ ต้องขอบใจบอนจังนะที่ปลอมตัวเป็นลุงพิษแล้วปล่อยลูฟี่ไป
เพื่อนๆลองเข้าไปดูชื่อตัวเองเป็นภาษาเขมรดูซิ ผมว่าชื่อมันแปลกๆดีนะ http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=1912.msg26160#new

BiLLing

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: อ. 15 พ.ค. 2012 เวลา 12:45:04 »
สงสัยจะเสนอข้อต่อรองกับเฮียพิษ เพราะช่วงที่ผ่านมาเฮียแกต้องนั่งขี้นานๆ จนไม่เป็นทำการทำงาน จึงให้บอนจังเบิกดรากให้จะได้ขี้ง่าย แลกกับการปล่อยตัว
 *attack* *attack* *attack* 

หมวกฟางน้อย

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: อ. 15 พ.ค. 2012 เวลา 21:42:03 »
บอนจังอึดดีแท้  คิดว่าตายไปแล้วซะอีก  ขณะลูฟี่โดนพิษแมคแจแลน  ยังเกือบตายเลย  เจ๊บอนอึดจริง

เห็นด้วย บอนจังไม่มีทางตาย บอนจังเป็นเพื่อนที่ดีมาก ถ้า จ.เอโดะ เขียนให้บอนจังตายจะแช่งให้ท้องผูก

21141

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พ. 16 พ.ค. 2012 เวลา 10:51:46 »
บอนจัง พลีชีพ ฟรีนะความจิง ตอนที่หนวดดำมันมา พวกหนวดดำ (ลืมชื่อ) ได้สะกดจิตทหารเรือถ้าเจอเรือทหารเรือให้เปิดประตูอะ สรุปบอนจังติดคุกต่อไป *glad*