Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คุณคิดว่าในเจ็ดเทพโจรสลัดใครเก่งที่สุดคับและใครอ่อนที่สุด

หน้า: << < (6/22) > >>

Augustz:

พูดจิงๆ บากี้นี่ไม่น่าเปนโจรสลัดเลยด้วยซ้ำนะ ว่าม่ะ *haha* *haha* *haha* *haha*

bignaja123:

เป็นได้สิครับ มาว่าบากี้ของผมได้ไง   *haha* *haha*

ออกจะเทพ เทียบชั้นได้กับหนวดขาว และแชง เลยทีเดียว (ในมุมมองของลูกน้องมัน)  *hoho* *hoho*

artkub:

--- อ้างจาก: bignaja123 ที่ พ. 18 เม.ย. 2012 เวลา 22:55:41 ---เป็นได้สิครับ มาว่าบากี้ของผมได้ไง   *haha* *haha*

ออกจะเทพ เทียบชั้นได้กับหนวดขาว และแชง เลยทีเดียว (ในมุมมองของลูกน้องมัน)  *hoho* *hoho*

--- End quote ---
55555 *great* *great*

mint1458:

--- อ้างจาก: bignaja123 ที่ พ. 18 เม.ย. 2012 เวลา 22:55:41 ---เป็นได้สิครับ มาว่าบากี้ของผมได้ไง   *haha* *haha*

--- End quote ---
โห มุมมองลูกน้องมันทำอะไรก็ดีไปหมด *haha*

juppy:

ที่ 1 ผมคิดว่า ฟรามิงโก้ กับ มิฮอร์คครับ และ หนวดดำ (ออกมาช่วง 1 ก๊อเหอะั)สูสีมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ที่โหล่ โมเรีย (มันอัปลัก X *shock*

สรุป หนวดดำ เพราะมันคือตัวร๊ายขั้นเทพ ! *attack*

หน้า: << < (6/22) > >>

Go to full version