Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คิดเหมือนผมหรือป่าว ด้านในคับ

หน้า: << < (2/2)

bignaja123:

ผมอยากไปบุรีรัม *glad* *glad*

Augustz:

อยากไปเหมือนกัน  แต่ว่า ไปแล้วไม่รุ้จะได้เข้าไปแบบใกล้ชิดรึป่าว

อีกอย่าง ถ้าพวกนั้นไม่ใส่อะไรเล่นเลย ผมก้ค่อยอยากจะไปหน่อย  *nude* *nude* *nude*

แต่นี่ไม่รุ้ว่าเค้าเล่นกันแบบไหน  เพราะงั้น เที่ยวแถวนี้ดีกว่า

ปล.ไปพรุ่งนี้ยังทันนะคับ  *hoho*

spatan:

เป็นตัวละครที่ยังไม่เปิดเผยแล้วจะรู้จักได้ไงอะ *dead*

mint1458:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ศ. 13 เม.ย. 2012 เวลา 15:03:08 ---อยากไปเหมือนกัน  แต่ว่า ไปแล้วไม่รุ้จะได้เข้าไปแบบใกล้ชิดรึป่าว

อีกอย่าง ถ้าพวกนั้นไม่ใส่อะไรเล่นเลย ผมก้ค่อยอยากจะไปหน่อย  *nude* *nude* *nude*

แต่นี่ไม่รุ้ว่าเค้าเล่นกันแบบไหน  เพราะงั้น เที่ยวแถวนี้ดีกว่า

ปล.ไปพรุ่งนี้ยังทันนะคับ  *hoho*

--- End quote ---
เราเล่นอยู่หน้าคอม(กลัวเปียก)  *haha*
ปล.มือใหม่หัดออกทะเลค่า ถ้ามีอะไรก็อย่าว่ากันเลยนะ

หน้า: << < (2/2)

Go to full version