Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ผลปีศาจอะไรเทพสุด และถ้าให้เลือกกินผลปีศาจได้ จะกินผลอะไรกัน

หน้า: << < (69/112) > >>

marangone:

--- อ้างจาก: panndora ที่ จ. 21 พ.ย. 2011 เวลา 20:03:17 ---ปล.คุณ marangone หายไปไหนน้อ คิดถึงนิดๆ[/size][/color]

--- End quote ---

ไม่ได้หายไปไหนครับ แอบอ่านอยู่ตลอด แค่ไม่รู้จะตอบอะไร ว่ะ ฮ่ะ ฮ่า

hippylove:

--- อ้างจาก: marangone ที่ จ. 21 พ.ย. 2011 เวลา 20:31:30 ---
--- อ้างจาก: panndora ที่ จ. 21 พ.ย. 2011 เวลา 20:03:17 ---ปล.คุณ marangone หายไปไหนน้อ คิดถึงนิดๆ[/size][/color]

ไม่ได้หายไปไหนครับ แอบอ่านอยู่ตลอด แค่ไม่รู้จะตอบอะไร ว่ะ ฮ่ะ ฮ่า

คุณ Marangone ทำไมทำแบบนี้ รู้มั้ยผมคิดถึงคุณแค่ไหน โอ๊ะ ไม่ใช่ละ  *haha* *haha*

dtjames1:

*dontknow* ผมว่า ถ้า เก็กโคโมเลีย  มัน ไม่ ติ่งต๋อง ผมว่า  ผล  คาเงะ คาเงะ  ที่ ตัด เงา คน แล้ว ได้ความ สามารถ

มาด้วย น่าจะ เก่ง สุด แหละ ครับ ก็ ลอง ตัด เงา ของ คน ที่ คุณ ว่า เทพๆ ทั้ง หลาย แล้ว มายัด ไส่ ร่าง ของ ตัว เองดิ

คิด เอา สิ ว่า มันจะ เป็น ยังไง  *great*

ปล. ถ้า คน ใช้ ไม่ โง่ ก็ เทพ สาดๆ

panndora:

*shock* ถ้าโมเลียจะตัดเงาคนเทพๆกลัวว่าจะไม่ทันได้ตัดนะสิ จะโดนอัดหงายก่อนรึป่าวอ่า *dead*

marangone:

--- อ้างจาก: dtjames1 ที่ จ. 21 พ.ย. 2011 เวลา 23:35:05 --- *dontknow* ผมว่า ถ้า เก็กโคโมเลีย  มัน ไม่ ติ่งต๋อง ผมว่า  ผล  คาเงะ คาเงะ  ที่ ตัด เงา คน แล้ว ได้ความ สามารถ

มาด้วย น่าจะ เก่ง สุด แหละ ครับ ก็ ลอง ตัด เงา ของ คน ที่ คุณ ว่า เทพๆ ทั้ง หลาย แล้ว มายัด ไส่ ร่าง ของ ตัว เองดิ

คิด เอา สิ ว่า มันจะ เป็น ยังไง  *great*

ปล. ถ้า คน ใช้ ไม่ โง่ ก็ เทพ สาดๆ

ก็คงอย่างที่คุณ Pann D Ora บอกนั่นแหละครับ คงตัดพวกเทพๆยาก จริงๆถ้าคนที่โดนตัดเงาสู้กับโมเรียในที่โล่งแจ้ง คงหาคนชนะมันยากมั้งเนี่ย ยกเว้นพวกเร็วมากๆ โมเลีย แค่ให้ร่างเงา กับร้างตัวเองอยู่ห่างกัน แล้วสลับตัวกันไปมารอ เช้า ก้ จบละ  *haha* *haha*

หน้า: << < (69/112) > >>

Go to full version