Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เกมตอบคำถาม เซียนนารูโตะ ประจำสัปดาห์ที่ 4.5 (special)

หน้า: << < (2/9) > >>

witthawat7:

ตอบ ไปที่หลักศิลาของอุจิวะ ที่เปนสถานที่ลับน่ะ

Num:

ถามแบบนี้ตอบยากเลยเหะ เดาไม่ออกเลย และถ้าที่ ที่จะไปไม่เคยเปิดเผยมาก่อนจะตอบว่าไงอะ

gedomazo:

ตอบ ไปกินก๋วยเตี๋ยวเรือ อ่ะล้อเล่นหน่า !!!!
ตอบ ไปที่ ศิลาประจำตระกูลอุจิวะครับ

Monkey D. Jennei:

ตามกระแส ค่ะ ตอบ ไปศิลาประจำตระกูลอุจิวะ ด้วยคน (ถ้าถูกข้อนี้เป็น เลื่อนขึ้น จูนินเลย นะเนี่ยเรา ปล.ถ้าถูกอ่ะนะ)

junior_rokierose@hotmail.:

ตอบ ไปหา อุจิว่ะ เซมเบ้ เพราะเค้าผู้นั้นคือ อาจารย์เเละต้นตระกูล อุจิว่ะ 

หน้า: << < (2/9) > >>

Go to full version