Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โอโรจิมารุกะดันโชตายแล้วจริงเหรอ...ผมว่าแปลกๆนะ

หน้า: (1/4) > >>

photo:

*attack*

koratdevil3:

ดันโซ น่าจะตายแล้ว  เพราะมันใช่วิชาผนึกอะไรก่อนตายนั่นแหละครับ  ผมก็ไม่รู้อะไรมากหรอก  อ่านเรื่อยเปื่อย   ส่วนโอโรจิมารุ  น่าจะตายแล้ว  เพราะมันโดนน้ำเต้าดูดเข้าไปแล้ว  แต่มันต้องมีอะไรเด็ดๆแน่ๆ  รึไม่  ก็เป็น ไม้ตายที่คาบูโตะกับโอโรจิมารุ ทดลองกันมา  ซึ่งน่าจะเกี่ยวข้องกับ  คัมภีร์ ในตอนปัจจุบัน

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

ดันโชน๊ะตายแน่แล้ว แต่โอโรจิมารุน๊ะยัง แค่โดนผนึกในดาบชื่ออะไรสักอย่างที่เป็นภาพหลวงตาของอิทาจิ *dontknow*

ไม่แน่อาจออกมาแล้วก้ได้ใครจะไปรู้ 555  *shock*

AkatsukiPein:

เด๋วโอโรจะออกมาละ...ผมว่าโอโรน่าจะมีบทมากกว่านี้นะ

คุยด้วยคน:

ผมว่าร่าง โอโร มันก็อยู่ในตัว คาบูโตะ น่ะแหละ แต่แค่ วิญญาณ ของมันอยู่ในน้ำเต้าของ อิทาจิ อะ
ถ้า วิญญาณ มันออกมาได้เมื่อไหร่ คาบูโตะ ก็โดน โอโร ยึดร่างโดยสมบูรณ์
แต่ถ้าวิญญาณมันออกมาไมได้ คาบูโตะ ก็สามารถใช้ วิชา+พลังของ โอโร ได้อย่าง อิสระ
แต่เสียดาย นางาโตะ อะ โดนดูดวิญญาณสะงั้น น่าจะอยุ่ช่วย โตะ อีกสักหน่อย

หน้า: (1/4) > >>

Go to full version