Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ผมเพิ่งเห็นหลังเสื้อโทบิ O_o

หน้า: (1/4) > >>

doneap:

มันเป็นตรา ตระกูลอุจิวะ แสดงว่า  *great* *great* *great* *great* *great*

gedomazo:

ใส่ชุดเหมือนพวกอุจิวะทั่วๆไป แห้ะ
แต่ไม่เคยเห็นโอบิโตะใส่ชุดแบบนี้อ่า แต่ก็ไม่แน่นะ อาจจะอยากเปลี่ยนชุดใหม่ๆบ้าง
เอ๊ะ ? หรือยังไง *haha* *haha*

Zigmund:

เสียวว่ามันจะเป็นโอบิโตะจริงๆนะสิ สังเกตตอนคาคาชิจะดูดเทวรูป ไม่รู้เกิดอะไรขึ้นคาคาชิถึงดูดไม่ได้

คาคาชิพูดออกมาเหมือนคิดอะไรได้บางอย่าง " อย่าบอกนะว่า ... "

ชิหายและ ถ้าเป็นโอบิโตะจริงๆผมประท้วงแน่ 

Zigmund:

--- อ้างจาก: เฮฟคาเงะ ที่ พ. 25 ก.ค. 2012 เวลา 22:25:28 ---
--- อ้างจาก: Zigmund ที่ พ. 25 ก.ค. 2012 เวลา 21:44:44 ---เสียวว่ามันจะเป็นโอบิโตะจริงๆนะสิ สังเกตตอนคาคาชิจะดูดเทวรูป ไม่รู้เกิดอะไรขึ้นคาคาชิถึงดูดไม่ได้

คาคาชิพูดออกมาเหมือนคิดอะไรได้บางอย่าง " อย่าบอกนะว่า ... "

ชิหายและ ถ้าเป็นโอบิโตะจริงๆผมประท้วงแน่  *haha* *haha*

--- End quote ---
คิดมากไปป่าว บอลสัตว?หางยังไม่มีปัญญาดูดเลย จะดูดเทวรูปที่มีสัตว์หาง เจ็ดตัวเนี่ยนะ

--- End quote ---

คาคาชิจะดูดแค่ส่วนหัวครับ ไม่ได้ดูดทั้งเทวรูป

Zigmund:

อิซานางิหรือเปล่าหว่า

หน้า: (1/4) > >>

Go to full version