Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถ้าอิทาจิ สูกับ มาดาระร่างสมัพเวศรี ใครจะชนะ เหรอ คับ

หน้า: (1/9) > >>

โจโฉลักหลับ:

ทุกคนคิดว่า ใครจะชนะ เหรอ คับ ขอเหตุผลด้วยนะครับ
ผมว่าอิทาจิอาจจะชนะก้อได้ เพราะขนาดเพนร่างสัมพเวศรีอิทาจิยังชนะได้

junior_rokierose@hotmail.:

ผมว่าน่าจะมาดาระน่ะ ถึงเป็นสัมพเวสีเเต่ก็ใช่ซูซาโน่ได้ตั้งเยอะ

เเถมวิชาเเต่ละอันที่คล้ายๆอุกาบาตไรงี้ มันเหนือกว่าเห็นๆอยุ่เเล้วสำหรับผมน่ะ

เเถมวิชาขงมาดาระออกมายังไม่หมดเลยนะครับ *number1*

Vin D Sel:

สัมพเวสีมาดาระมีเซลล์รุ่น 1 ด้วย รวมกับวิชาของมันเองอีก ดูยังไงก็เหนือกว่านะ

ส่วนเรื่องหน้าตาก็หล่อไม่น้อยไปกว่าอิทาจิ ดูเท่ห์กว่าด้วยซ้ำ เอ้ย อันหลังนี้ไม่เกี่ยวละ ฮ่าๆๆๆ

mai0011:

*shock*ใครดูนารูโตะ ภาค 5 กันหรือยังครับออกมาแล้วนะครับสนุกมากๆๆๆ

Eve_Mystick:

เรื่องพลังและวิชา มาดาระเหนือกว่าอยู่แล้ว มีทั้งเนตรสังสาระ และเนตรวงเเหวน(ขนาดอยู่ในโหมดสังสาระมันยังใช้ซูซาโนะได้เลย) ยังไงมาดาระก็น่าจะเหนือกว่ามาก ส่วนที่อิทาจิเก่งเพราะ ฉลาดในการใช้สมอง แถมมีดาบที่ใช้ผนึก แต่เรื่องพลัง วิชา ยังไงก็รองมาดาระ

หน้า: (1/9) > >>

Go to full version