Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

สงสัยมานานเกี่ยวกับสายโลเกีย

หน้า: << < (3/5) > >>

BlackNomYen:

เเล้ว...กรณี ซีซาร์ นี่ยังไงครับ ?

ไม่รู้ว่าใช่สายโรเกีย รึป่าวนะครับ  *disappoint* *disappoint*

mirugi:

--- อ้างจาก: BlackNomYen ที่ ส. 19 พ.ค. 2012 เวลา 18:56:12 ---เเล้ว...กรณี ซีซาร์ นี่ยังไงครับ ?

ไม่รู้ว่าใช่สายโรเกีย รึป่าวนะครับ  *disappoint* *disappoint*

--- End quote ---

ถ้าซีซาร์เป็นสายโรเกียร์แล้วเปลี่ยนเป็นแก๊ส
เราคงผิดตาค่ะ  *disappoint*

แต่ถ้าพวกลูฟี่นี่ก็ว่าไปอย่าง   *nude* *nude* *nude*

Emadness:

ถ้างั้นผมคงช๊อกท่าเห็น 3 พลเอก  *shock*

BlackNomYen:

--- อ้างจาก: mirugi ที่ ส. 19 พ.ค. 2012 เวลา 18:59:26 ---
--- อ้างจาก: BlackNomYen ที่ ส. 19 พ.ค. 2012 เวลา 18:56:12 ---เเล้ว...กรณี ซีซาร์ นี่ยังไงครับ ?

ถ้าซีซาร์เป็นสายโรเกียร์แล้วเปลี่ยนเป็นแก๊ส

แต่ถ้าพวกลูฟี่นี่ก็ว่าไปอย่าง   *nude* *nude* *nude*

เเล้ว...ซีซาร์ สาย โรเกีย ป่้ะครับ ?  *dead*

mirugi:

--- อ้างจาก: BlackNomYen ที่ ส. 19 พ.ค. 2012 เวลา 19:03:23 ---
--- อ้างจาก: mirugi ที่ ส. 19 พ.ค. 2012 เวลา 18:59:26 ---

เเล้ว...ซีซาร์ สาย โรเกีย ป่้ะครับ ?  *dead*

เราเผลอพลาดท่าค่ะ .. *damage* *damage*

ซีซาร์นี่ก็สายโรเกียร์อยู่แล้วเนอะ เห็นเปลี่ยนรูปร่างตัวเองได้  *glad*

เราพิมพ์ตามหัวคิดไปหน่อยค่ะ ขออภัย *disappoint*
เมื่อกี้เราก่ะพิมพ์ว่า ถ้าเป็นซีซาร์เปลี่ยนร่าง(ไม่มีเสื้อผ้า)
เราคงปิดตา

///การรีบพิมพ์บางครั้งทำร้ายคุณได้  *dead*

หน้า: << < (3/5) > >>

Go to full version