Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาโหวตกันครับคุณว่าโทบิคือใคร ไม่เอาดีกว่ามันซ้ำกะคนอื่นเอาเป็นว่า โหวตนี่ดีกว่าคุณว่า namkham คือใค

หน้า: << < (7/32) > >>

PekkoKung:

เหอะๆ กระทู้นี้  *damage*

mint1458:

--- อ้างจาก: Eve_Mystick ที่ ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 23:59:34 ---สงสัย จขกท. อินกับเกมส์ นารูโตะvsวันพีช มากไป เลยตัวกระทู้แปลกๆ เยอะจัง  *disappoint*

--- End quote ---
ไม่หรอก ไอ้นี่เกรียนจริง *disappoint*

Sherva:

เปิดมาหน้า สามไม่มีภาคต่อของ นู่มิ้นกะคุณพี่กัสแล้วหรอคะเนี่ยย  *great* *great* *great* (แซวจ้า ขำๆนะ )

อยากถามคนตั้งกระทู้ที่เป็นที่ฮือฮากันอยู่นะคะ ว่า เหตุใดถึงตั้งเช่นนั้นมีความคิดเห็นอย่างไร คือเราอย่างมองมุมมาใหม่ๆในแบบคุณบ้าง หวังว่าจะมีเหตุผลที่ดีนะคะ  *number1* *number1* *number1*

shisawa:

--- อ้างจาก: namkham ที่ ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 18:51:22 ---ไครบอกวะ ว่าผมดูนารูโตะภาคต่างด้าว นี่เวอชั่นผม
https://www.facebook.com/pages/Rikudou-sennin/159558607493534?ref=tn_tnmn
[/quote

ที่แนบลิ้งค์นี้มา พูดจริงๆหรือประชดครับเนี่ย   ไปขุดเวอร์ชั่นนี้มาจากไหนครับเนี่ย    *disappoint*
--- End quote ---

palmpupil:

เขาคือลูกของนารูโตะครับ...(จริงๆนะ)

หน้า: << < (7/32) > >>

Go to full version