Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ผลไม้ปีศาจอะไรพลังน้อยที่สุด

หน้า: << < (2/4) > >>

Doppel Man:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 21:39:59 ---ผมว่าผลเลียนแบบของ Mr.2 ครับ

ถ้าทำงานเป็นสปาย ก็ยังพอมีโอกาสได้ใช้ แต่กับการเป็นโจรสลัด คงไม่มีอะไรดีเท่าไหร่ *้ั์drinktea*

--- End quote ---
ใช้ได้ดีกับพวกหื่นครับ *haha*

champ:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 21:39:59 ---ผมว่าผลเลียนแบบของ Mr.2 ครับ

ถ้าทำงานเป็นสปาย ก็ยังพอมีโอกาสได้ใช้ แต่กับการเป็นโจรสลัด คงไม่มีอะไรดีเท่าไหร่ *้ั์drinktea*

--- End quote ---

ท่าเป็นชันจิใช้จะเทพสุดๆครับ

krizalids:

ผมม้าที่นกบนเกาะแห่งท้องฟ้ากินเข้าไปดีนะที่มันไม่กินผลนกอีก *haha*
ปล.ตอบให้แตกต่างจากคนที่ตอบแล้ว จริงๆก็คิดผลมนุษย์นะแหละ

AngryBoogie:

ผมคิดว่า ผลล่องหน อะครับ ขีดจำกัดของพลังต่ำมากๆ พัฒนาได้หรือปล่าวยังไม่รุ้เลย  แล้ว ต่อให้พัฒนาได้ เจอกับคนมีฮาคิก็ไร้ค่าอยู่ดี

BlackNomYen:

ผมว่าผลของ อัลบีด้า นะครับ...โดน ฮาคิ อัดเข้าไปไม่น่ารอด  *shock*

หน้า: << < (2/4) > >>

Go to full version