Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ข้อสังเกตุ โทบิ

หน้า: << < (7/10) > >>

Augustz:

--- อ้างจาก: Jackie ที่ จ. 19 มี.ค. 2012 เวลา 20:12:36 ---ไม่มีเหตุผลใดๆ..แต่ในความรู้สึกส่วนตัวผมว่าโทบิอาจจะเป็นโฮคาเงะรุ่นที่1ก็ได้ *shock*

--- End quote ---
โฮคาเงะ รุ่นที่1 ตายไปแล้วคับ

วิญญาณเองก้ถูกผนึกไปในท้องของเทพมรณะ ด้วยคาถาผนึกซากอสูร ของรุ่น3

devicry:

--- อ้างจาก: thana_pat ที่ จ. 19 มี.ค. 2012 เวลา 04:11:53 ---ช่วยอธิบายหน่อยได้มั้ยคับ คือ สงสัยที่ ว่า หาก โทบิ เป็นคนกระกูลอุจิวะ จริงๆ

ทำไมตอนโดนกระสุนวงจักรของ มินาโตะ มันถึงไม่มีเทพวายุ อะคับ หรือผมคิดไปเองรึป่าวว่า เทพวายุ มันทำงานอัตโนมัติ

หรือมินาโตะเร็วเกินจนมันใช้เทพวายุไม่ทัน  ผู้รู้ช่วยบอกหน่อย ก๊าฟ  *love* *dead* *dead* *dead* *dead*

ผมว่า ไม่น่าจะอัตโนมัติ น้าาา  เพียงแต่การจะใช้เทพวายุ มันเพียงพริบตา คิดปุ๊บออกมาปั๊บ  เสี้ยววินาที

แต่รุ่น4 ก้อไวเกินไปจิงๆนั่นแหละ  *number1* *number1* *number1*

junior_rokierose@hotmail.:

ไม่เเน่โทบิ อาจจะเป็น อุจิวะ เซมเบ้นะคับ *haha*

forhersonly:

--- อ้างจาก: junior_rokierose@hotmail. ที่ จ. 19 มี.ค. 2012 เวลา 20:17:12 ---ไม่เเน่โทบิ อาจจะเป็น อุจิวะ เซมเบ้นะคับ *haha*

กำลังจะเลื่อนมาพิมพ์ความเห็น เจอเซมบ้เข้าไปเงิบเลยครับ ฮ่าฮ่า

daznobest:

โทบิอาจแพ้นารูโตะอย่างเยิน แล้วตายแบบยังใส่หน้ากาอยู่ แล้วก็ไม่เฉลย ให้ เดากันต่อไป

หน้า: << < (7/10) > >>

Go to full version