Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถ้ายังไม่ใช่โอบิโตะ.....

หน้า: << < (23/27) > >>

TrueTobi:

*love* งั้นผมเริ่มเปลี่ยนเรื่องก่อนเลยละกันครับ นารูโตะ คนที่คาคาชิ ใช้คามุยวาปเข้าไปในมิติของโทบิ แล้วซัดจนหน้ากากแตก นั่นน่ะ นารูโตะ ตัวจริงอ่ะป่าว  *shock* แต่คิดว่า คงจะเป็นร่างแยกเงา มากกว่า เพราะว่า ถ้าเข้าไปแล้วออกไม่ได้ นี่เหมือนส่งตัวเองเข้าคุก  *haha* *haha*

iTheStore:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 01:43:45 ---ถ้ามันไม่ใช่ โอบิโตะ ขึ้นมาละมิงเอ้ย จะเอาหน้าไปไว้ที่ไหนดี  *attack*  เพราะถึงตอนนี้เรายังคิดเลยว่ามัน ทะแม่งๆ *dontknow*

ถ้าคนเขียนตั้งใจจะเผยทีละนิดๆว่ามันคล้าย โอบิโตะ จริงๆ งั้นคนอ่านเขาก็รู้แกวกันหมดอะดิ แล้วที่อุ๊บไว้ตั้งนานเพื่ออ!!!
อยากลืมว่าสาวก นารูโตะ ไม่ได้มีแต่บ้านเรา ที่อเมริกาเขาก็ฮือฮาไม่แพ้กันเลยถึงขั้นอัด clip ลง youtube ถกเถียงกันให้ clear กันเลยทีเดียว
คนเขียนเขารู้ดีว่ามีพวก fc ค่อยจับตามองและ update ความเคลื่อนไหวของการ์ตูนตลอดเวลาเพราะฉนั้นเขาไม่คิดสั้นที่จะเผยไต๋ง่ายๆหลอกครับ คุณลองคิดดูว่าปริศนาที่กั๊กไว้ตั้งนานอยู่ดีๆมี FC มาไขได้ก่อนตัดหน้าคนเขียนซะงั้น rating ก็ตกสิครับ การ์ตูนเรื่องนี้มันระดับ world class นะครับ เพราะฉนั้นฝีมือระดับ อ.มาซาชิ เขาไม่คิดง่ายๆหรอกเชื่อดิ การหลอกคนให้ตายใจหนะมันมีตั้งไม่รู้กี่วิธีจริงมะ  *dontknow*  แม้กระทั้งหลอกตัวเอง  *haha*   *้ั์spirit*

--- End quote ---
ถ้าไม่ใช่ โอบิโตะ ก็ไม่เป็นไรครับ หน้าก็เอาไว้ที่เดิม ผมไม่กลัวหรอก แค่เดาผิดเฉยๆ
แต่ตอนนี้มันยังไม่เฉลยผมไม่ชอบให้ใครมาดูถูก
แต่ถ้าเฉลยออกมาแล้วไม่ใช่ โอบิโตะ ใครจะพูดยังไงผมไม่ค้านหรอก ตามสบายเลยครับ

Num:

--- อ้างจาก: iTheStore ที่ อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 13:26:29 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 01:43:45 ---ถ้ามันไม่ใช่ โอบิโตะ ขึ้นมาละมิงเอ้ย จะเอาหน้าไปไว้ที่ไหนดี  *attack*  เพราะถึงตอนนี้เรายังคิดเลยว่ามัน ทะแม่งๆ *dontknow*

ถ้าคนเขียนตั้งใจจะเผยทีละนิดๆว่ามันคล้าย โอบิโตะ จริงๆ งั้นคนอ่านเขาก็รู้แกวกันหมดอะดิ แล้วที่อุ๊บไว้ตั้งนานเพื่ออ!!!
อยากลืมว่าสาวก นารูโตะ ไม่ได้มีแต่บ้านเรา ที่อเมริกาเขาก็ฮือฮาไม่แพ้กันเลยถึงขั้นอัด clip ลง youtube ถกเถียงกันให้ clear กันเลยทีเดียว
คนเขียนเขารู้ดีว่ามีพวก fc ค่อยจับตามองและ update ความเคลื่อนไหวของการ์ตูนตลอดเวลาเพราะฉนั้นเขาไม่คิดสั้นที่จะเผยไต๋ง่ายๆหลอกครับ คุณลองคิดดูว่าปริศนาที่กั๊กไว้ตั้งนานอยู่ดีๆมี FC มาไขได้ก่อนตัดหน้าคนเขียนซะงั้น rating ก็ตกสิครับ การ์ตูนเรื่องนี้มันระดับ world class นะครับ เพราะฉนั้นฝีมือระดับ อ.มาซาชิ เขาไม่คิดง่ายๆหรอกเชื่อดิ การหลอกคนให้ตายใจหนะมันมีตั้งไม่รู้กี่วิธีจริงมะ  *dontknow*  แม้กระทั้งหลอกตัวเอง  *haha*   *้ั์spirit*

ถ้าไม่ใช่ โอบิโตะ ก็ไม่เป็นไรครับ หน้าก็เอาไว้ที่เดิม ผมไม่กลัวหรอก แค่เดาผิดเฉยๆ
แต่ตอนนี้มันยังไม่เฉลยผมไม่ชอบให้ใครมาดูถูก
แต่ถ้าเฉลยออกมาแล้วไม่ใช่ โอบิโตะ ใครจะพูดยังไงผมไม่ค้านหรอก ตามสบายเลยครับ

เค้าอาจจะหมายถึงพวกที่ ค้านหัวจนฝ่านะครับ และก้พวกที่ฟันธงแบบ100% แล้วก้เอามาพูดในบอร์ดออกนอกหน้านอกตา(ไม่ได้ว่า เด็กโตะนะ)

windyzero:

ถ้างั้นผมจะรวมคำตอบที่ทุกคนมั่นใจก็แล้วกัน

อุจิวะ โอ(บิโตะ)(ชิ)ซุย(อิซุ)นะ ตัดออกก็คือ อุจิวะ โอซุยนะ *้ั์post*

ประชาชนธรรมดา:

งั้นผมขอฟันธงร้อยเปอร์เซน ด้วยสมมุติฐาน เซ้น หรืออะไรก็แล้วแต่ของผม. ว่าเป็โอบิโตะ ร้อยเปอร์เซน  ผมอยากจะลองดูว่าผมจะอายเหมือนที่หลายคนกล่าวอ้างมารึปล่าว ถ้าเกิดเฉลยว่าไม่ใช่โอบิโตะนะ....แต่ผมคิดว่าผมคงไม่อายไม่รู้จะอายไปทำไม ไปทำไรผิดรึก็ไม่นี่นา 55.....คนเรานิอายในสิ่งที่ไม่ควรอาย ในสิ่งที่ควรอายนิไม่อาย 

หน้า: << < (23/27) > >>

Go to full version