Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ผมสงสัยการตายของรินมากอะ ว่ารินตายยังไง

หน้า: (1/3) > >>

fonfang2:

รู้สึกจะเป็นคนเดียวที่ตายโดยปริศนา แล้วตอนที่เรียกคาถาสัมภเวสีคืนชีพ ก็ไม่เห็นรินนะ เป็นตัวละครเดียวที่ผมไม่เห็นในคาถาคืนชีพนี่อะ เป็นไปได้ป่าวที่รินคือโทบิอะ ผมสงสัยจัง

เรื่องราวของรินอะ

bankie555:

โฮ่!!!ไม่เคยคิดแฮะ

เป็นไปได้ครับ แม้ว่าโอกาสจะน้อยมาก...

ปล.ไม่แน่นา รินเองก้อเป็นนินจาแพทย์ เอาตาโอบิโตะคุง มาใส่ตัวเองก้อคงไม่ยากละมั้ง ว่าแต่เสียงในอนิเมะ มัน ผู้ชายมะช่ายเหรอ  *disappoint*

iTheStore:

ริน เป็นผู้หญิง แต่ โทบิมันเป็นผู้ชาย - -
และ ในเรื่องก็ไม่มีบอกว่ารินตายยังไง

kyo:

รินตายเพราะมันไม่หายใจครับ

nakin:

เป็นไปได้ครับ ถ้ารินมันไปแปลงเพศมา *haha*
แต่ละคนที่คาบูโตะเรียกมามีแต่คนเก่ง และต้องเปนคนที่ใครเจอก้อต้องคิดหนัก
แล้วรินมันเก่งตรงไหน เรียกมาจะมีประโยชน์อะไรหว่า

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version