Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ก็อดเอเนล VS นกอมตะ มัลโก้ คุณแทงเดิมพันข้างไหน

หน้า: << < (7/13) > >>

NaTTaJaK:

อ้อครับๆๆ *love*

NaTTaJaK:

พี่ๆครับทามยังไงถึงจะได้เลื่อนขั้นเปง  Full Member  อ่าครับ *hoho*

pujee:

--- อ้างจาก: NaTTaJaK ที่ อ. 28 ก.พ. 2012 เวลา 20:35:52 ---พี่ๆครับทามยังไงถึงจะได้เลื่อนขั้นเปง  Full Member  อ่าครับ *hoho*

--- End quote ---

ต้องโพสตอบ 100 rep ขึ้นมั้งครับ ถ้าจำไม่ผิดนะ

Fusejer:

ก็อดเอเนลแน่นอนครับ   
เร็วกว่า
อึดกว่า
ผลปีศาจก็เทพกว่านะครับ
ปล.อันนี้คือวัด 2 ปีก่อนนะ

Vin D Sel:

--- อ้างจาก: pujee ที่ อ. 28 ก.พ. 2012 เวลา 20:59:31 ---
--- อ้างจาก: NaTTaJaK ที่ อ. 28 ก.พ. 2012 เวลา 20:35:52 ---พี่ๆครับทามยังไงถึงจะได้เลื่อนขั้นเปง  Full Member  อ่าครับ *hoho*

ต้องโพสตอบ 100 rep ขึ้นมั้งครับ ถ้าจำไม่ผิดนะ

ต้องล่องเรือหาประสบการณ์บ่อยๆ คนแถวนี้เค้าออกทะเลกันบ่อยครับเลยเป็น Full member

หน้า: << < (7/13) > >>

Go to full version