Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

เมือไหร่คุณ จะเลิก

หน้า: << < (16/16)

KJ_supergigz:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ จ. 23 เม.ย. 2012 เวลา 23:32:19 ---ถ้าเปนภาษาทางการเมืองหน่อย ก้จะเรียกว่า เวทีปรองดอง อ่ะคับ *number1*

--- End quote ---

ถ้าเป็นการเมืองท่านกัสออกเสียงผิดครับ แอคเซ้นส์ที่ถูกต้องคือ "เวทีพ่อ_งด้อง"ครับ(มาจากเวทีที่เถียงกันให้พ่อ_งด้องก็ไม่ปรองดอง) 5555 .............................................ขำๆนะครับ *glad* *glad*

--- อ้างจาก: bignaja123 ที่ อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 00:38:24 ---สนามหญ้าเทียมซักแมตเป็นไง *haha* *haha*

เอาด้วยครับ ซักแมตน่าจะดี เอาเป็นทีมสาวๆในบอร์ดแข่งกับทีมชายละกัน *nude* *haha*

ใครจะออกทะเลชวนด้วยนะครับ คิดถึงแสงอาทิตย์สีทองและท้องทะเลสีคราม *love* *love*

Mnamwa zx:

บอกไว้ก่อนผมยิงทั้งแม่นทั้งแรงนะ *haha* *haha*อะล้อเล่นนะ สนามหญ้าเทียม เตะบอลก็ดีคับเหนด้วย
ปล.ห้ามมีการวางมวยนะหนามบอลไม่ใช่หนามมวย

TeeNaKub:

สรุปเข้าใจกานและ ... ดีใจด้วยๆ

นั่งอ่านตั้ง 6 หน้า ถ้าคุยกันด้วยเหตุด้วยผลแบบนี้

บอร์ดนี้คงไม่มีวันตาย .......... *great*

Sanjididami:

สักวัน..รอดู บอดนี้ไม่มีคนคุย
ก.เลือมละอาย มามาก ทนไม่ไหวกับพฤติกรรมแบบนี้
งั่น ก.จะไปเอง เห็นละอารมเสีย บอดเน่าเพราะมีหนอน อย่างมัน สุดจะทน!

mint1458:

--- อ้างจาก: Mnamwa zx ที่ อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 05:02:19 ---บอกไว้ก่อนผมยิงทั้งแม่นทั้งแรงนะ *haha* *haha*อะล้อเล่นนะ สนามหญ้าเทียม เตะบอลก็ดีคับเหนด้วย
ปล.ห้ามมีการวางมวยนะหนามบอลไม่ใช่หนามมวย

ใช่ๆ *hoho*

หน้า: << < (16/16)

Go to full version