Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คิดกันเล่นๆนะครับ ถ้ามาดาระ vs โทบิ ใครจะชนะ เพราะอะไรนะครับ

หน้า: << < (3/4) > >>

Jay_Jay:

น่าจะเป็นโทบิ เพราะร่างกายมันมีกลไกป้องกันตัวที่ดีที่สุดอยู่ ต่อให้เป็นมาดาระ ก็คงโจมตีไม่โดน

และถ้าโทบิมันพลาดจริงๆ มันก็ใช้อิซานางิได้รอบนึงด้วย   

แต่ทั้งนี้ต้องรอมันปล่อยของกันให้หมดก่อน ผมมั่นใจว่าสองคนนี้ต้องมีอะไรอีกเยอะ

Num:

มัน ก็ บอก ยาก (กี่คนแล้ววะที่บอก ว่าบอกยาก) ต้องรอดูความสามารถของโทบิก่อน(ไอนี่ไปก๊อปใครมาวะ) แต่ ผม ว่ามาดาระชนะ

mint1458:

--- อ้างจาก: Num ที่ จ. 07 พ.ค. 2012 เวลา 15:52:23 ---มัน ก็ บอก ยาก (กี่คนแล้ววะที่บอก ว่าบอกยาก) ต้องรอดูความสามารถของโทบิก่อน(ไอนี่ไปก๊อปใครมาวะ) แต่ ผม ว่ามาดาระชนะ

--- End quote ---
นั่นสิ มาดาระคงชนะ *hoho*

polo1010:

ให้โทบิ สองคนเลยเป็นไง

มาดาระชัวร์[ยิ่งถ้าเป็นศพเดินได้ ล้าน%เลย]

TheEterNalEgo:

ผม ว่ามาดาระ ชนะ นะถ้ามันยังไม่ตาย เพราะ มันใช้สุซาโนะ ในร่างแยกได้ โทบิ ก้อความสามารถยังเปิดไม่หมด และอีกอย่างที่เหนนี้ก้อแค่วาปไปวาปมา แต่ผมก้อไม่มั่นใจอยุ่ดีอ่ะ              แต่ใครห้ามบอกว่า อิจจี้ แพ้ใครเด็ดขาด   มิงั้น  *attack* ฉึกๆ

หน้า: << < (3/4) > >>

Go to full version