Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ตำนานราชันย์นรก เรย์ลี่(The Dark King หรือ Mei-O)

หน้า: << < (3/3)

agimogugada:

ผมก็คิดว่าพวกแฟนอาร์ดทำกันเองนะ

notelai9:

Silvers Rayleigh-Le tre basi Haki! (Sub Ita)   *attack*

21141:

เรย์ลี่ คงมีค่าหัวไม่น่าต่ำกว่า 1000ล้านนะ ดูจากสภาพ เอส ฮาคิก็ใช้ไม่ได้ สู้พลเอกก็ห่างกันลิบลับ ค่าหัว550ล้าน เรย์ลี่ เป็นถึงกับรองกัปตันเรือราชาโจรสลัด มีฮาคิครบทุกรูปแบบ เป็นตัวอันตรายต่อรัฐบาลโลกตัวจริง ฝีมือตอนแก่ ยังทับเทียมกับคิซารุ ซึ่งน่าจะเก่งที่สุดในพลเอก แต่มันก็แก่เหมือนกันนะ *hoho*

prince_fenris:

--- อ้างจาก: BlackNomYen ที่ อ. 10 ก.ค. 2012 เวลา 00:36:45 ---ทุกอันที่ เจ้าของกระทู้ คนนี้เอามาลงเนี่ย...มันจะมีเว็บของมันต่างหากครับ ซึ่งรวมทุกตัวละครเเละเรื่องต่างๆ

รวมทั้งมีพวกเเฟนอาร์ตวาดขึ้นเเละอะไรต่างๆ นานา เยอะเเยะไปหมด...ผมว่าน่าจะเเปะลิงก์ไว้ก็พอนะครับ

*dead* *dead* *dead*

--- End quote ---

*number1* *dontknow* *dontknow*

หน้า: << < (3/3)

Go to full version