Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ถ้าหาก.....

หน้า: << < (2/9) > >>

panndora:

--- อ้างจาก: hippylove ที่ ศ. 04 พ.ย. 2011 เวลา 09:46:48 ---ฮ่าาๆๆๆ เกรียนนิด เกรียนหน่อย พอเฮฮา คงไม่อะไรละมั้งครับ

--- End quote ---
*love* แซวเล่นไปยังงั้นแหละจ้า เกรียนเล่นกันขำๆมีเยอะ เราก็เคยเกรียน *hoho*
คนที่เกรียนจนโดนจัดหนักจริงๆมีไม่กี่คนเอง

hippylove:

--- อ้างจาก: panndora ที่ ศ. 04 พ.ย. 2011 เวลา 10:58:00 ---*love* แซวเล่นไปยังงั้นแหละจ้า เกรียนเล่นกันขำๆมีเยอะ คนที่เกรียนจนโดนจัดหนักจริงๆมีไม่กี่คนเอง *hoho*

คนนี้คงเป็นหนึ่งคนที่ไปร่วมจัดหนักแน่นอนเลย  *shock*

อ่าลืมแนะนำตัว ชื่อ ฮิปปี้ ครับ ยินดีที่ได้รู้จัก
(ชื่อ ฮิปปี้จริงๆนะ   *disappoint*)

panndora:

*haha* ปกติจะเป็นคนเริ่มซะด้วยคะ กับการจัดหนักเนี่ย *shock*
จะจัดหนักกับคนที่บอกว่าตัวเองพูดเรื่องจริงทั้งๆที่หลักฐานใช้อ้างอิงไม่ได้ส่วนกรณีคาดเดา แสดงความเห็น เม้นท์เอาฮาเกรียนๆ บอร์ดนี้เสรีอยู่แล้ว
คุยกันด้วยเหตุผลคะ ตราบใดที่อยู่บนพื้นฐานของความถูกต้อง ไม่ดูถูกความคิดเห็นผู้อื่น คัดค้านกันได้แต่ต้องมีเหตุผล ถ้ามาโพสท์แบบว่า
เรานี่รู้จริง!! พวกคุณน่ะไม่รู้หรอก หรือ ข้อมูลของเราชัวร์แน่ ทั้งๆที่ไม่ชัวร์ หรือบอกว่าไปแอบดู อ.วาดมา หรือด่าทอความเห็นส่วนตัวคนอื่น
พวกนี้ถึงจะมีสิทธิ์โดนจัดหนักจ้ะ ถ้ามาเกรียนโพสท์ตอบกระทู้แบบว่าไม้ตายใหม่ของลูฟี่คือ ดาวกระจายกระสุนวงจักร เกรียนแบบนี้ฮาดี ชอบคะ 
*love* ปล. (เรายังเคยเกรียนบอกว่า คาริบูมีเนตรสังสาระเลย) *hoho*

hippylove:

--- อ้างจาก: panndora ที่ ศ. 04 พ.ย. 2011 เวลา 11:15:05 ---*haha* ปกติจะเป็นคนเริ่มซะด้วยคะ กับการจัดหนักเนี่ย *shock*
จะจัดหนักกับคนที่บอกว่าตัวเองพูดเรื่องจริงทั้งๆที่หลักฐานใช้อ้างอิงไม่ได้ส่วนกรณีคาดเดา แสดงความเห็น เม้นท์เอาฮาเกรียนๆ บอร์ดนี้เสรีอยู่แล้ว
คุยกันด้วยเหตุผลคะ ตราบใดที่อยู่บนพื้นฐานของความถูกต้อง ไม่ดูถูกความคิดเห็นผู้อื่น คัดค้านกันได้แต่ต้องมีเหตุผล ถ้ามาโพสท์แบบว่า
เรานี่รู้จริง!! พวกคุณน่ะไม่รู้หรอก หรือ ข้อมูลของเราชัวร์แน่ ทั้งๆที่ไม่ชัวร์ หรือบอกว่าไปแอบดู อ.วาดมา หรือด่าทอความเห็นส่วนตัวคนอื่น
พวกนี้ถึงจะมีสิทธิ์โดนจัดหนักจ้ะ ถ้ามาเกรียนโพสท์ตอบกระทู้แบบว่าไม้ตายใหม่ของลูฟี่คือ ดาวกระจายกระสุนวงจักร เกรียนแบบนี้ฮาดี ชอบคะ 
*love* ปล. (เรายังเคยเกรียนบอกว่า คาริบูมีเนตรสังสาระเลย) *hoho*

มั่วแล้วๆ อะไรกันครับ พูดอะไรมั่วๆแบบนี้ได้ยังไง

ท่าไม้ตายของลูฟี่คือ พลังกลิ่นเต่า ตะหากละ   *haha*
ส่วนคาริบู มันมีพลังของ จิ้งจก เก้าหากตะหากละคับ  *attack*
อย่ามาพูดอะไรมั่วๆแบบนี้สิคับ  *hoho*

ไหนๆก็ไหนขอยืนความเกรียนของ บรู๊คมาละกันครับ " เอ่อ.... คุณผู้หญิง ขอดูกางเกงในหน่อยสิครับ  *nude* "
... ตุบ ตับๆ ผวะๆๆๆๆ ..... " อ่อ ขอโทษครับ  *damage* "

ประมาณนี้ละกันครับ ฮ่าาาาๆๆๆ  *number1*

marangone:

คุณ Panndora นี่เป็นตัวหลักในการจัดเต็มเลยครับบบบ ^^ *haha* *haha* *haha*

หน้า: << < (2/9) > >>

Go to full version