Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

มันคือ ฮาคิ ของสุภาพบุรุษ "ซันจิ" ....!

หน้า: << < (2/9) > >>

kaofever:

ผมว่าคุณยึดติดกัยเสียงกับเงาดำๆที่ตามากไปป่าว
มันก้อแค่การสื่ออารมย์ออกมาเป็นลายเส้น
ถ้าใช้ฮาคิก้อต้องมีผลลัพธ์ตามมา
อยู่ๆจะใช้แล้วก้อไม่เกิดไรขึ้นเนี่ยนะ

Augustz:

--- อ้างจาก: kaofever ที่ อา. 25 มี.ค. 2012 เวลา 15:52:02 ---ผมว่าคุณยึดติดกัยเสียงกับเงาดำๆที่ตามากไปป่าว
มันก้อแค่การสื่ออารมย์ออกมาเป็นลายเส้น
ถ้าใช้ฮาคิก้อต้องมีผลลัพธ์ตามมา
อยู่ๆจะใช้แล้วก้อไม่เกิดไรขึ้นเนี่ยนะ

--- End quote ---
แต่ฉากที่ลอว์ หลบการโจมตีของสโมกเกอร์ในตอนล่าสุด มันก้มีแบบนี้นะคับ ก้เลยเดาๆกันมา

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: pujee ที่ อา. 25 มี.ค. 2012 เวลา 09:53:09 ---เฉพาะฉากนี้นะครับ ผมว่าคงได้ยินเสียงกรี๊ดรึเปล่า ถ้ามีฮาคิสังเกตุน่าจะรับรู้ทุกๆอย่างรอบตัวรึเปล่า
แต่ส่วนตัวอยากให้ซันจิมีฮาคิเกราะมากกว่าช่วยในการต่อสู้เยอะดี ส่วนฮาคิสังเกตุมีก็ดี ฟรีก็เบิ้ล ถ้าชื่อเปิ้ล เบิ้ลสองที

จัดมา... ให้อาจารย์ Pujee เบิ้ลสองที คร๊าบ......  *dontknow*

Augustz:

นี่มันไม่ใช่เปิ้ลนี่คับ

นี่มัน  น้าเช!!!

pujee:

--- อ้างจาก: เดามั่วมั่ง ที่ อา. 25 มี.ค. 2012 เวลา 16:16:13 ---
--- อ้างจาก: pujee ที่ อา. 25 มี.ค. 2012 เวลา 09:53:09 ---เฉพาะฉากนี้นะครับ ผมว่าคงได้ยินเสียงกรี๊ดรึเปล่า ถ้ามีฮาคิสังเกตุน่าจะรับรู้ทุกๆอย่างรอบตัวรึเปล่า
แต่ส่วนตัวอยากให้ซันจิมีฮาคิเกราะมากกว่าช่วยในการต่อสู้เยอะดี ส่วนฮาคิสังเกตุมีก็ดี ฟรีก็เบิ้ล ถ้าชื่อเปิ้ล เบิ้ลสองที

จัดมา... ให้อาจารย์ Pujee เบิ้ลสองที คร๊าบ......  *dontknow*

มันจะดีนะ เด๋วโดนเมียแกมาตามตบทำไง ผมเลยยอมเสียสละให้กับนายหน้าที่หามาให้ละกันครับ ขุดเหมืองทองให้รวยเละไปเลยนะครับเจ้านาย(เสียงคำรณ) ฮ่าๆ

ในวันพีชคนที่มีฮาคิสังเกตุแน่ๆแต่ยังไม่ได้กล่าวถึงก็ ดร.พั้งพลาดอ่ะ การสังเกตุเป็นคุณสมบัติเบื้องต้นของนักวิทยาศาสตร์

หน้า: << < (2/9) > >>

Go to full version