Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

คุนคิดยังไงกับสถานะการตอนนี้ของเรื่องBLEACH

หน้า: << < (2/3) > >>

daneil:

มีหน่วย0ด้วยหราไม่รู้นะเนี่ย แล้วหน่วย0ใครเปนหัวหน้าอะ

daneil:

แล้วก็ราชันวิยยานคือใครอะ งง?  *rip*

panndora:

--- อ้างจาก: daneil ที่ พฤ. 24 พ.ย. 2011 เวลา 00:55:29 ---ผมว่าที่พ่อโกะเลิกเปนยมูดเพราะว่าแผนการนี่และที่ให้ตราตัวแทนแล้วจับตาดูพ่อโกะคงรับไมไ่ด้เลยเลิกเปนยมทูดแล้วไอแผนนี่กะเริ่มตั้งแต่กินโจวพอหลังๆมากินโจวรู้เลยเลิกเปนยมทูดมันเลยแค้นและอยากจะจัดการยมทุด

--- End quote ---
อิชชินน่าจะเป็นยมทูตเต็มตัวมากกว่าเป็นตัวแทนนะจ๊ะ ดูจากเศษผ้าคลุมหัวหน้าหน่วยที่มีแล้ว แต่เหตุใดถึงเลิกเป็นก็ยังไม่อาจทราบได้ อาจจะใช้พลังจาดดาบขั้นสุดยอดจนพลังหมดเหมือนอิจิโกะก็ได้ เพราะตอนที่ส่งอิจิโกะไปพบเท็นซะ ซันเงสึในโลกปิดตาย อิชชินพูดเหมือนรู้ว่า
ทำไมเท็นสะซันเงสึจะไม่สอนขั้นสุดยอดให้ เหตุผลน่าจะเพราะถ้าใช้แล้วพลังจะหมดนั่นแหละ แต่ก็รอดูเฉลยกันต่อไป

satam:

เรื่องนี้หักมุมมากมายนะฮะ ตลอดๆ แต่ผมว่าเด่วต่อไปโกะต้องไปข้องเกี่ยวกับราชันย์ *disappoint*

Dewonlineaccount:

ผมอยากไห้ไอเซนกลับมา  *attack*

หน้า: << < (2/3) > >>

Go to full version