หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เมือไหร่จะเข้าตอนสงครมซะทีเบื่อหน้าไอ้3ตัวนี้แล้ว  (อ่าน 10323 ครั้ง)

PeKaJuu

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
 *ha *haha* *haha*

ที่ จริงอ่านการ์ตูน ผม ก็ไม่ได้วิเคราะห์หรอก นะ ครับ แต่มัน เข้าใจเองอยู่แล้ว ว่า อย่างไหนเป็นแบบไหน *dontknow* *dontknow*

ถ้าไม่อยาก อ่านตอน สองพี่น้องอุจิฮะVs งูเอ้ย มังกือ ก็ไปอ่านเรื่อง อื่นรอ ซิครับ อิอิ *shock* *shock* *shock* *rip* *rip* *rip*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
2พี่น้องเนี่ย ตอนนี้มันเปนตัวละครที่เรียกว่า เปนหนึ่งในตัวที่สามารถจะไขความลับของอุจิวะ

ที่พวกเราอยากรุ้กันได้  ถ้าไม่มีพวกมันจะรุ้มั้ย อิซานามิเปนยังไง เงื่อนไขเนตรนิรันดิ์คืออะไร

ถ้าคุณไม่อยากรุ้ก้ไปอ่านเรื่องอื่นรอคับ ถ้าคุณต้องการจะดูแต่ฉากพระเอก เชิญอ่านเรื่องอื่นเถอะ

แต่คงไม่มีเรื่องไหนมีแต่ฉากของพระเอกหรอกนะ อยากเหนโตะใช้โหมดเก้าหางไง

โตะสู้แบบใช้กำลัง เกะ+อิจจี้ สุ้แบบใช้หมอง วิชาเนตร คาถาลวงตา  มันอาจจะทำให้นายงงจนไม่เข้าใจงั้นสินะ 

นั่นคงเปนเหตุผลที่ทำไมท่านถึงอยากจะดูโตะสู้  ช่ายอ่ะ  *้ัิbored*

banksoi5

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
โอ้ยไอ้โตะไปไหน   ช่วงนี้เจอแต่ไอ้เกะกับไอ้จิ    แถมยังมีตัวอุบาทอีก1   จบๆซะทีเหอะตายๆไปเหอะพวกตัวประกอบตัวเอกกำลังสนุกตัดบทไปหาไอพวกตัวประกอบอยู่ได้ -...-
เบื่อก็ไม่ต้องอ่านดิวะ โง่จริง *haha* *haha*