Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถามเกี่ยวกับการแปลงร่างของนารูโตะนะครับ

หน้า: << < (2/3) > >>

sattkon:

เพราะตอนนั้น คุรามะ(9หาง) ยังไม่ยอมเปิดพลังที่แท้ของตนให้ นารูโตะ ใช้ได้100% ไงครับ
แต่ที่ นารูโตะ แปลงร่างเป็นสีทองก่อนหน้านั้น หรือที่เรียกว่าขั้น2 เพราะเกิดการใช้คาถาผนึก8ทิศในการสะกดพลังของ9หาง แต่ถ้าจะใช้พลังได้100% ต้องตกลงกับสัตว์หางเอาเองครับ *number1*

ปล.ผมว่าไม่ได้เข้าใจอะไรยากเลยนะครับ ถ้าคุณตั้งใจอ่านดีๆ *้ั์post2*

thana_pat:

--- อ้างจาก: Num ที่ ศ. 24 ส.ค. 2012 เวลา 16:46:45 ---จะมีอยู่ ตอนนึ่งที่บีพูดทำนองต้องฝึก เพราะพึ่งได้มา ใช้ได้แต่ไม่นาน เป็นการรวมร่างขี้นแรก

--- End quote ---

ถูกต้องแล้วคร๊าฟ บีเคยพูดไว้แบบนั้น เราจำได้ *nude* *nude*

Oni Me no Kyo:

ตอนนี้ผมว่ามันน่าจะเต็มโหมดเก้าหางแล้วนะ เพราะ นารูโตะใช้พลังเก้าหางได้อย่าอิสระ เพียงแต่ไม่ต้องกลายร่างเท่านั้นเอง

เห้อ!! น่าเบื่อซะจริง *้ั์smoking*

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

ตอนนี้มันใช้ได้ 100% แล้ว   เพียงแต่  มันยังเชื่อมต่อกันได้ไม่สมบูรณ์แค่นั้น  =  มันใช้โหมดนั้นได้ไม่นาน 

nakin:

--- อ้างจาก: อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู ที่ ศ. 24 ส.ค. 2012 เวลา 18:36:55 ---ตอนนี้มันใช้ได้ 100% แล้ว   เพียงแต่  มันยังเชื่อมต่อกันได้ไม่สมบูรณ์แค่นั้น  =  มันใช้โหมดนั้นได้ไม่นาน

--- End quote ---
งั้นก้อเอาสัญญษณ 3 G ไปให้นารูโตะกะคุรามะซะ จะได้เชื่อมต่อได้ตลอด ไม่หลุด *number1*

หน้า: << < (2/3) > >>

Go to full version