หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณอยากได้ใครเป็นเจ้าสาวในวันพีช  (อ่าน 22645 ครั้ง)

artkub

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • อยากออกทะเลจัง
Re: คุณอยากได้ใครเป็นเจ้าสาวในวันพีช
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 10:53:58 »
ผมเลือกบิ๊กมัมคราฟ *shock* *shock*
หุ่นยนต์ไงครับ
มันทำท่า

SUPPER
555555 *great*

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
Re: คุณอยากได้ใครเป็นเจ้าสาวในวันพีช
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 10:57:39 »
หุ่นยนต์ไงครับ
มันทำท่า

SUPPER

อ่อ ผมก้นึกว่า คุณหลงไหลในหุ่นของแฟรงกี้ *hoho*

Alize

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 12:25:54 »
แฟรงกี้ก็ดีนะคะ
มีตู้เย็นในตัว ประหยัดค่าไฟ  *great*

Zombie land

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • ช่องว่างระหว่างนิ้วมือของเรา มีไว้เพื่อไม่ไห้เรามีพังผืดเหมือนเป็ด
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 15:09:42 »
 คุณยาย “ ซึรุ ” ครับ      *love*

Augustz

• *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 15:16:32 »
คุณยาย “ ซึรุ ” ครับ      *love*

ออกแนวโรคจิต ประมาณ ข่มขืนคุณยายเลยนะคับ *rip*

artkub

• *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 15:23:14 »
555555 *attack* *damage* *disappoint* *dead* *rip*

Zombie land

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • ช่องว่างระหว่างนิ้วมือของเรา มีไว้เพื่อไม่ไห้เรามีพังผืดเหมือนเป็ด
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 15:36:49 »
555555 *attack* *damage* *disappoint* *dead* *rip*

ออกแนวโรคจิต ประมาณ ข่มขืนคุณยายเลยนะคับ *rip*

พวกนาย ไม่รู้จัก ความเป็นซูเปอร์ลูกชาย                 เร่ย สิ นะ  !!   *้ัิfootball* *้ัิfootball* *้ัิfootball*

[email protected]

• *
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 17:34:46 »
โบอา นามิ โรบิน บอนนี่ วีวี่ เพโรน่า ผมขอหมดเลยนะ *love* *nude* *dontknow* *number1*

NaTTaJaK

• *
  • ถ้าหากเรายังไม่ทิ้งความฝันความฝันก็จะยังไม่ทิ้งเรา
    • [url=http://pic.free.in.th/id/bbf4ce827994fc8d5cf82e62ed8076a9][img]http://image.free.in.th/z/ib/imagesca3zzbcu.jpg[/img][/url]
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 23:00:16 »
กระทู้แบบนี้  มันน่า . . .  *hoho*

ส่วนตัวแล้ว คิดว่า

1.โรบิ้น  สนใจแต่หนังสือกับประวัติศาสตร์ พูดน้อย ผมไม่ค่อยชอบคับ

2.นามิ  หน้าเงิน เดี๋ยวมันจะผลาญเงินผม หรือไม่ก้ขโมยไป เลยไม่เอา

3.วีวี่  คนนี้มีแววจะชอบโคซ่านะ เพราะมันเพื่อนกันแต่เด็ก เอาเปนว่าคนนี้ ขอผ่าน

4.โฮชิจัง  ขี้แง ยังเด็ก ความคิดยังไม่เท่าผุ้ใหญ่ ขอผ่าน

5.ทาชิงิ  อยุ่แต่กับดาบ ทำตัวเอ๋อๆ เพราะงั้น ไม่ไหว ๆ

6.บอนนี่  กินเยอะ กินจุ  อยุ่กับผม ผมคงเลี้ยงไม่ไหว เลยไม่เอา

7.เคมี่  เปนเงือก ต้องรอ30แน่ะ กว่าจะมีขา ทำไรบนบกก้ลำบาก ผ่านละกัน

8.เพโรน่า  ดูเหมือนจะทำอะไรไม่ค่อยจะเป็น แบบว่า ไม่เหมาะแก่การเปนแม่

9.ซาดี้จัง  ดูซาดิสม์เกินไป  เดี่ยวลูกเหนเดี่ยวจะเอาเปนตัวอย่างที่ไม่ดี เพราะงั้น ไม่เอา

เพราะงั้น จากที่ผมวิเคราะห์มาด้านบนด้วยเหตุผลทั้งหมดที่มี

ผมขอยกตำแหน่งเจ้าสาวของผมให้  "โบอา แฮนค๊อก"  แล้วกันคับ  มีความเปนผู้นำ ดูแลเอาใจใส่

สรุปแล้ว เหมาะกับการที่จะเปนแม่ของลูกและตัวอย่างที่ดีของลูกผมคับ

ถึงบางทีจะอารมณ์รุนแรงไปหน่อยก้เถอะ *hoho*

แหม่ๆๆท่านออกัสเรื่องมากจังเลยครับผมไม่ต้องคิดอะไรไห้มากเลยครับเอาเปงว่าผม ขอ หมดเลยนะครับเพิ่ม คายะ แคลิเฟอร์ ซินดี้(ตอนเปงมนุษย์) โคนิด(ผู้ ญ บนเกาะท้องฟ้าครับ)  ฮินะ(ทหารเรือฉายาฮินะกรงดำ)  มากาเร็ต  และ ผู้ ญ สามตาที่อยู่กับบิ๊กมั่มครับ
เอ  เดี๋ยวหารูปแปปครับ
ได้ละครับ
มังกรเฝ้ารอโอกาสที่จะผงาจขึ้นสู่ท้องฟ้าในขณะที่เวลายังมาไม่ถึงมันจะซุกหัวซ่อนกรงเล็บและเก็บตัวอยู่ใต้ห้วงน้ำลึกโดย
พยายามไม่ให้เกิดระลอกคลื่น^^

Augustz

• *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 23:07:23 »
แบบว่า ผมไม่ค่อยชอบของแปลกแบบผุ้หญิง3ตาอ่ะคับ *hoho*

bignaja123

• *
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 00:14:16 »
แบบว่า ผมไม่ค่อยชอบของแปลกแบบผุ้หญิง3ตาอ่ะคับ *hoho*

ของกัสต้องแปลกๆ แบบ สามเต้าครับ สามตาแปลกไม่พอ *love* *love*
ต่อไปนี้ผมจะเลิกออกทะเลละ

Augustz

• *
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 00:27:42 »

ของกัสต้องแปลกๆ แบบ สามเต้าครับ สามตาแปลกไม่พอ *love* *love*

3เต้า  ให้โรบิ้น ใช้พลังเอาก้ได้มั้งคับ

สงสัยเหมือนกันนะ ว่าพลังของโรบิ้น เอามาทำอะไรแบบนั้นได้รึป่าวน้า  *nude* *nude* *nude*

bignaja123

• *
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 00:31:12 »

3เต้า  ให้โรบิ้น ใช้พลังเอาก้ได้มั้งคับ

สงสัยเหมือนกันนะ ว่าพลังของโรบิ้น เอามาทำอะไรแบบนั้นได้รึป่าวน้า  *nude* *nude* *nude*

กำ  แล้วบอกไม่ชอบของแปลก  *haha* *haha*

ปล.แปลกแต่เน้นประโยชน์ ใช้สอยก้อโอเครสินะ  *nude* *nude*
ต่อไปนี้ผมจะเลิกออกทะเลละ

artkub

• *
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 11:04:15 »

4เต้าก๊น่าจะได้มั้งครับ

neomazang

• *
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 11:56:38 »
มีสองมือจับไงอ่ะครับ บอนนี่ ของผมดีสุดแล้ว ได้มีคู่ที่อายุไม่ตรงกันสักวัน 55 *shock*

ถ้าจำไม่ผิดเค้าลดอายุให้เราได้ด้วยหรือปล่าว ถ้าได้ เราก็ฟอมเป็นเด็ก 3ขวบไปกอด พิตตี้ นั่นไงดูความคิดของผม *number1*