Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ถ้าเลือกเป็นตัวละครในวันพีชได้ คุณจะเลือกเป็นตัวไหน

หน้า: << < (2/5) > >>

Augustz:

--- อ้างจาก: Vin D Sel ที่ พ. 04 เม.ย. 2012 เวลา 22:11:36 ---ลูฟี่ครับ เพราะไม่ต้องจีบสาวสวยแบบโบอา แฮนค็อกก็ตกหลุมรักหัวปักหัวปำ *love*

--- End quote ---

เห็นด้วยเลยแฮะ *number1*

bignaja123:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 04 เม.ย. 2012 เวลา 22:17:48 ---
--- อ้างจาก: Vin D Sel ที่ พ. 04 เม.ย. 2012 เวลา 22:11:36 ---ลูฟี่ครับ เพราะไม่ต้องจีบสาวสวยแบบโบอา แฮนค็อกก็ตกหลุมรักหัวปักหัวปำ *love*

เห็นด้วยเลยแฮะ *number1*

เห็นด้วยอีกคนครับ 

หรือไม่ก้อ เป็นใครก้อได้   ที่ ให้ โบอา  นามิ โรบิ้น วีวี่   ชิรา  ทาชิงิ  มาหลงรักอ่ะครับได้หมด   

แบบอ่อนมากมากก้อยอม   *nude* *nude*   

Augustz:

ถ้าไม่เอาแบบแข็งแกร่ง ผมเอาเปนอุซป กับ ลูฟี่

เหตุผล : ตอน ธิลเลอร์ บาร์ค  อุซป เห็นนามิอาบน้่ามแบบชัดๆเลยด้วย  *nude* *nude* *nude*

: ที่เกาะ สตรี  ลูฟี่ ก้เห็น โบอา อาบน้าม ไหนจะเรียกลูีฟี่เข้าไปดูร่างกายตัวเองอีกล่ะ *nude* *nude* *nude*

ถ้าเอาแข็งแกร่ง ขอเป็น โซโล มิฮอก แชงค์ พวกเนี้ยอ่ะคับ 

ปล.ผมชอบตัวละครใช้ดาบ *hoho* *hoho*

Sherva:

แหมผู้ชายบอร์ดนี้จะมีเป้าหมายที่คล้ายกันไปปะคะ *hoho* *hoho* *hoho* *hoho*
แต่เราเป็นผู้หญิงคงจะไม่ อยากเป็นแบบคุณๆ ข้างบนนนหรอก *haha* *haha* *haha*

ส่วนตัวเราขอเป็นหมี สีขาวๆ ที่อยู่บนเรือของ ลอว์ อะคะ  เพราะจะได้ ใกล้ชิดลอว์ ที่สุด ฮิ้วๆๆๆๆๆ *nude* *nude* *nude*

รักลอว์ที่สุดในสามโลก *love* *love* *love*  <<<<< ไม่จิตเลยนะแม่คู้ณณณณณณณ *number1* *number1*

มาควักหัวใจฉันสิค๊าาท่านลอว์ *hoho* *hoho* *hoho*

Augustz:

น่ากลัวอ่ะ  เหมือน จูเบีย เลยแฮะ *hoho*

หน้า: << < (2/5) > >>

Go to full version