Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถ้าสมมุติว่า....

หน้า: << < (3/4) > >>

bennefits:

แล้วเรื่องที่โทบิมันบอก ไห้เนตรสังสาระ ตอนสู้กับโคนัน

มันเอาไปไห้ตอนไหนหรอครับ

gedomazo:

--- อ้างจาก: krit_d.k.t2 ที่ ส. 08 ก.ย. 2012 เวลา 21:53:20 ---
--- อ้างจาก: windyzero ที่ ส. 08 ก.ย. 2012 เวลา 21:42:46 ---ประเด็นนี้ผมตั้งไปหลายวันแล้วล่ะ ซึ่งถ้าหากมันอยู่ถึง

มันก็ตายตอน โทบิบุกโคโนฮะ/เกะ/โตะ  เกิดพอดี อายุก็ราวๆ 70 เป็นอย่างน้อย *้ั์drinktea*

--- End quote ---
อ่าวหรอครับ โทษทีนะครับ เรื่องอายุไม่เท่าไหร่อ่ะครับ แต่หน้าตามันเนี้ย ใช้วิชาคล้ายๆโอโรรึเปล่าอ่ะ

เอ่อ..ตรงนี้ก็น่าคิดนะ
ว่าแต่ ขอนอกเรื่องนิดนึง
โอโรนี่มันเป็นตระกูลของงูเหรอครับ
คือสงสัยล่ะ เพราะมันใช้พวกงูตั้งแต่เด็กๆแล้วหน้ายังเหมือนงูตั้งแต่เด็กอยู่แล้วด้วย
อยากจะถามว่า วิชาที่มันใช้นี่ เฉพาะมันคนเดียวเปล่า

(หรืออาจจะเป็นบุคลิกตัวละครปกติเฉยๆ)

krit_d.k.t2:

--- อ้างจาก: gedomazo ที่ อา. 09 ก.ย. 2012 เวลา 19:20:30 ---
--- อ้างจาก: krit_d.k.t2 ที่ ส. 08 ก.ย. 2012 เวลา 21:53:20 ---
--- อ้างจาก: windyzero ที่ ส. 08 ก.ย. 2012 เวลา 21:42:46 ---ประเด็นนี้ผมตั้งไปหลายวันแล้วล่ะ ซึ่งถ้าหากมันอยู่ถึง

มันก็ตายตอน โทบิบุกโคโนฮะ/เกะ/โตะ  เกิดพอดี อายุก็ราวๆ 70 เป็นอย่างน้อย *้ั์drinktea*

อ่าวหรอครับ โทษทีนะครับ เรื่องอายุไม่เท่าไหร่อ่ะครับ แต่หน้าตามันเนี้ย ใช้วิชาคล้ายๆโอโรรึเปล่าอ่ะ

เอ่อ..ตรงนี้ก็น่าคิดนะ
ว่าแต่ ขอนอกเรื่องนิดนึง
โอโรนี่มันเป็นตระกูลของงูเหรอครับ
คือสงสัยล่ะ เพราะมันใช้พวกงูตั้งแต่เด็กๆแล้วหน้ายังเหมือนงูตั้งแต่เด็กอยู่แล้วด้วย
อยากจะถามว่า วิชาที่มันใช้นี่ เฉพาะมันคนเดียวเปล่า

(หรืออาจจะเป็นบุคลิกตัวละครปกติเฉยๆ)

อันนี้ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันนะครับ แต่ผมเดาว่ามันมีสัตว์อัญเชิญเป็นงู ฝึกวิชาของงู หน้าก็เลยคล้ายๆงู หลอกคาบก็ยังเหมือนงู โอ๊ย!!พ่อเถ้าหัวงูชัดๆ  *great*

--- อ้างจาก: bennefits ที่ อา. 09 ก.ย. 2012 เวลา 03:04:56 ---แล้วเรื่องที่โทบิมันบอก ไห้เนตรสังสาระ ตอนสู้กับโคนัน

มันเอาไปไห้ตอนไหนหรอครับ

อันนี้ผมก็ไม่รู้แน่ชัดนะครับ แต่ผมงงว่า ทำไมที่โอบิโตะมีข้างหนึง แล้วมาดาระมีสองข้าง ทั้งๆที่เนตรสังสาระมีอยู่แค่2ข้าง กูรูช่วยผมที

--- อ้างจาก: krizalids ที่ อา. 09 ก.ย. 2012 เวลา 01:15:03 ---ท่านกบเดารึเปล่า เห็นว่าเป็นรุ่นก่อตั้งหมู่บ้าน เลยเดาไปว่า คงจะตายไปตั้งแต่15-16ปีก่อนแล้วล่ะมั้ง *hoho*

ท่านกบแกอยู่ตั้งแต่รุ่นจิไรยะจังแย้วนะ มันหรืออาจจะมากกว่านั้น

หน้า: << < (3/4) > >>

Go to full version