Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

มารุ้จักกับ พิมพ์ดาวกัน

หน้า: << < (11/36) > >>

Augustz:

เจ้าตัวเค้าบอกว่าไม่ใช่ คุณก้ยังจะขอหลักฐานอีกเนอะ
แล้วทำไมต้องถ่ายรุปคุ่ก่ะป้ายด้วย ผมไม่เข้าใจ ถ้าแบบนั้นให้ถ่ายรุปตัวเองกะหน้ากระทู้ไม่ดีกว่าหรอ
แล้วถ้าคุณอยากรุ้ว่าใช่ตัวจิงป่าว เค้าก้บอกอยุ่ให้ไปงานรับปริญญาที่จุฬาไงคับ *dontknow*

skeptical:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ศ. 24 ก.พ. 2012 เวลา 23:18:06 ---เจ้าตัวเค้าบอกว่าไม่ใช่ คุณก้ยังจะขอหลักฐานอีกเนอะ
แล้วทำไมต้องถ่ายรุปคุ่ก่ะป้ายด้วย ผมไม่เข้าใจ ถ้าแบบนั้นให้ถ่ายรุปตัวเองกะหน้ากระทู้ไม่ดีกว่าหรอ
แล้วถ้าคุณอยากรุ้ว่าใช่ตัวจิงป่าว เค้าก้บอกอยุ่ให้ไปงานรับปริญญาที่จุฬาไงคับ *dontknow*

--- End quote ---

ถ่ายรูปหน้าตัวเองกับกระทู้ก็ได้คับ  ขอบคุณที่แนะนำ
ส่วนที่ให้ ไปงานรับปริญญา ไม่ขอแสดงความคิดเห็นใดๆ

ส่วนที่ "เจ้าตัวเค้าบอกว่าไม่ใช่ คุณก้ยังจะขอหลักฐานอีกเนอะ"
ผมหมายถึงรูปอวตาล คับ ด้านซ้าย <<< เจ้าตัวเขาบอกเองว่า เป็นตัวจริง

windyzero:

อยากมิตติ้งง่ะ มีใครสนใจมั้ยเอ่ย คิดว่า สมาชิกส่วนใหญ่อยู่ กทม. กัน พอดีว่า จะไป กทม. ช่วงเดือนมีนานี้ ใครว่าไงครับ ผมหิวนะ 555+

จะพาออกทะเลอ่ะ

Augustz:

ผมยังไงก้ได้ฮะป๋า

extrabome:

--- อ้างจาก: skeptical ที่ ศ. 24 ก.พ. 2012 เวลา 23:03:34 ---ตอนนี้ ยังไงไม่รุ้นะ แต่เรปที่คุณแพน อุสานั่งทำเพื่อเปรียบเทียบ รูป 2-3 รูปมั้ง
ตอนนี้ได้ลบหายไปเรียบร้อยแล้ว ไม่รุ้ว่าคุณแพนตั่งใจลบ หรือเป็นอุบัตติเหตุ หรือยังไง
แต่อยากทราบเหตุผลหน่อยนึง

ปล.ยังเรียกร้องข้อเสนอเดิมนะครับ ถ่ายรูป พร้อมกับ ถือป้ายที่เขียนว่าPanndora เท่านั้นก็พอแล้วครับ
พูดจริงๆว่าไม่ได้จงใจทำให้เสื่อมเสียชื่อเสียง แค่ต้องการรู้ความจริงนิดหน่อยเท่านั้นครับ
ถ้าในรุปเป็นคุณแพนจริงๆผมก็ยินยอมพร้อมใจจะขอโทษ โดยไร้ข้ออ้างใดๆครับ

--- End quote ---

ความจริงที่ว่าคืออะไรครับ ก็บอกกันไปตรงๆ ไม่ต้องอ้อมค้อมหรอกครับ
ผมว่าการที่ใครจะใช้รูปจริงรูปปลอมหรืออะไรก็แล้วแต่มันก็เป็นสิทธิของเจ้าตัว
ถ้ามันไม่ทำให้ใครเดือนร้อนมันก็คงไม่มีปัญหามั้ง
ผมไม่เข้าใจว่าคุณทำไปเพื่ออะไร แล้วมันจะก่อประโยชน์อะไรครับ

ส่วนเรื่องภาพพิมดาว จริงๆผมเห็นก่อนที่คุณจะเอามาโพสเสียอีก
ใช้ความสามารถของ Google เป็น ก็จะหาเจอครับ
ผมก็ไม่เห็นจะติดใจสงสัยเลย ผมเห็นว่ามันไร้สาระครับ

หน้า: << < (11/36) > >>

Go to full version