Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาดาระ น่าจะเป็นโอโรจิแฝงร่างอยู่

หน้า: << < (2/7) > >>

madaraza:

เจ้า ของ กระ ทู้ เจ๋ง  *number1* *number1* *number1* *number1*

Augustz:

ผมคิดแบบเดียวกับจขกท.นะ

หลังจากเกะได้อ่านคัมภีร์แล้ว มันบอกว่าจะไปหาโอโร  คนที่รุ้เรื่องทุกอย่าง  หมู่บ้าน ตระกูล

คนๆนั้นคือใคร คือมาดาระใช่มั้ย  มันรุ้ทุกอย่าง  ผมว่ามันอาจจะอยุ่ในร่างมาดาระจิงๆนั่นแหล่ะ  - -

sandman0075:

ไม่มีทางที่ มาดาระ จะถูกโอโรจิมารู ควบคุมหรือสิงอยู่
ขนาด ซาซึเกะ โอโรยังไม่มีปัญญา นับประสาอะไรกับระดับ มาดาระ

BenZica:

ทำไมไม่มีคนคิดแบบเราเลยอ่ะว่าโทบิคือโอโรจิมารุ -..- *hoho*

เฮฟวี่:

โอโรมันอยู่เบื้องหลัง สงครามครับ

คงไม่ใช่สองคนนั้นหรอก โทบิ เองก็ระแวง โอโรครับ

มาดาระ ก็ไม่ใช่หรอกครับ

หน้า: << < (2/7) > >>

Go to full version