Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ถามแล้วถามอีก ผลปีศาจให้เพื่อนพรองของกลุ่มหมวกฟาง

หน้า: << < (2/5) > >>

Sawako Kuronuma:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 00:40:32 ---ผมบอกแทนละกัน  ไม่ว่ากันเน้อ *glad*

--- อ้างจาก: Sanjididami ที่ ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 23:37:29 ---ก็รู้แล้ว ว่ากินหมดก็ไม่มีใครช่วย อ่านกระทู้หน่อยดิกัส

เรามาร่วมสนุก คล้ายเครียด เข้าใจป่ะ ท้าย เล่นๆ มันไม่ได้เป็นจริงหรอก ท้ายเล่นๆอะคุณกัส

อีกรอบหนึ่งนะ มาร่วมสนุก คล้ายเครียด ท้ายเล่นๆ กัน

อืมเข้าใจละใช่มั่ย ถ้ายังเอาซะอีกรอบ

มาร่วมสนุก คล้ายเครียด ท้ายกันเล่นๆ  :)

--- End quote ---

--- End quote ---

ฮั่นแน่พี่กัสทามอาราย  *hoho*

bignaja123:

เล่นจับผิดกันหรอ 

ปล.ผมเห็นก้อเครียดแทน  ทวนคำผิดก่อนกด ก้อได้ นะ เพราะผมก้อพิมผิดบ้าง  *haha* *haha*

Augustz:

ถ้าลองคิดดูนะ  ลองเปลี่ยน พลเอกสายโรเกีย เปนอย่างอื่น อยากให้มันเปนผลอะไรดี *hoho*

OffeSpiN:

ไม่ได้มาจับผิดกันน้าพี่ชาย คนเราพิมพ์ผิดกันได้..  *้ั์drinktea*

แต่พี่ชายแค่สะกดผิดเยอะไปหน่อยนึง เราบอกด้วยความหวังดีน้า

ไม่งั้นถ้าคนอื่นอ่านแล้วไม่รู้เรื่องหรืองง จะมีใครมาตอบคำถามของพี่ชายล่ะค้าบบ

Sawako Kuronuma:

ไม่หรอกค่ะพี่ เขาอำกันเล่นสนุกๆอ่ะค่ะ  อ่านแล้วแอบยิ้มเล็กๆ   *้ัิinlove*  นู๋ก็ผิดเป็นประจำ

หน้า: << < (2/5) > >>

Go to full version