Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน"แนะนำตัวกันที่นี่"นะคับ. (กระทู้นี้ให้แชร์ความคิด)

หน้า: << < (11/48) > >>

pujee:

ผมว่าความเห็นซ้ำกันก็ไม่เป็นไรหรอกครับ ยังไงก็คือความเห็นส่วนตัวที่เขาอยากจะแสดง แต่ถ้ามันหลากหลายไม่ซ้ำๆกันก็ดีมากครับ

lumpoon:

คือก็นุกนะ แต่อยากมีรูปเท่ๆกับเขาเวลาโพตทำไงนะ

windyzero:

อยากนั่งซันนี่สินะ จัดไปๆ *attack* *attack*

และถ้าใหญ่ไม่พอ โนอา รอเสียบ *attack* *attack*

Augustz:

*shock* เอาจากไหนมาคับ ป๋าวิน *shock*

nu-dawan:

เตรียมพร้อมกันจริง  ออกทะเลไปแล้วเหมือนจะไม่ได้กลับมาซักคนนะ จากที่สังเกตทู้ที่ผ่านๆมา*haha* *haha*

หน้า: << < (11/48) > >>

Go to full version