Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ร่วมไว้อาลัยอิจจี้

หน้า: << < (4/4)

Lopez:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 20 มิ.ย. 2012 เวลา 11:39:50 ---ขอแสดงความเสียใจกับแฟนคลับของอิจจี้ด้วยนะคับ

แบบว่า ผมไปเจอรูปนี้มา  อาจจะทำให้เพื่อนๆหลายคนต้องเสียใจนะคับ แต่ยอมรับซะ มันคือความจิงของอิจจี้

สงสัยเครียดกับเรื่องของโคโนะฮะและซาสึเกะมากไป  ขนาดเดอิดาระยังไม่เว้นเลย  *haha* *haha* *haha*
สารภาพเลยนะครับ ตอนเห็น เดอิดาระ ครั้งแรก (ตอนประมานเล่ม29ถ้าจำไม่ผิด) ผมคิดว่ามันเป็น ผู้ ญ  *glad*

--- End quote ---

sattkon:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 20 มิ.ย. 2012 เวลา 13:07:43 ---แซวงี้ เดี๋ยวก้ทุบให้หรอกคับ ท่านชินจัง

พูดเรื่องแนวนี้มากๆ เดี๋ยวน้ำกาม ม๊าบ ก้โผล่มาหรอก  เค้ายิ่งอยุ่แนวนี้กันอยุ่  ^^

จะว่าไป พวกนั้นไม่อยุ่นี่ ก้เงียบไปเลยเนอะ  *haha* *haha* *haha*

--- End quote ---

*haha* ไอ่พวกนั้น โดนเก็บหมดแล้ว พร้อมกับใครบางคนดีๆให้บอร์ดนี้  *attack* *disappoint*

แต่นิเริ่ม โดจิ้น เข้าไปทุกทีละนะ เดี๋ยวเกรียนตัวใหม่ก็ผุดหรอก *haha*

witthawat7:

อิทาจิ  นินจาจอมคาถา   *haha* *haha* *haha* *haha*

หน้า: << < (4/4)

Go to full version