หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ผลปิศาจสายโรเกีย ประเภทไฟ  (อ่าน 24746 ครั้ง)

WhiteAngel

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • มิตรภาพ คือสิ่งที่ ทุกคนต้องการ
Re: ผลปิศาจสายโรเกีย ประเภทไฟ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: อา. 10 มิ.ย. 2012 เวลา 16:14:04 »
ผมว่าน่าจะมี แร็พเตอร์กับเทโรแดกทิล นะครับ
แล้วก็สัตว์ในตำนาน
pegasus
Unicorn
ออกมานะครับ
ว่าแต่โมเดลหมาป่ายังไม่ออกมาใช่มั๊ยครับ ผมว่าน่าจะเอาออกมานะ

^^

โนบราของ cp9 ไงครับ โมเดลหมาป่า

อ่าครับ ผมลืมเองแหละ  *disappoint*

ท่านอาจารย์ปู  โนบรามันไม่ใส่เสื้อในไม่ใช่หรอคับ

ไอ่หมานั่นมันจาบรา  - -

*number1* หมาป่าไม่ใส่เสื้อในอยู่แล้วครับ เลยเป็นโนบรา

*rip* *rip* มนุษย์หมาป่าโนบรา จริง ๆ ก็จาบราเป็นผู้ชาย ถ้ามันใส่บราสิน่าแปลก ใช่มั๊ยครับท่านปู่ *rip* *rip*
ถ้าคุณไม่ให้ความรัก ความเคารพ ความเกรงใจต่อผู้อื่นก่อน
คุณก็จะไม่ได้รับสิ่งเหล่านั้นมาเช่นกัน