Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เพื่อน ๆๆ คิดว่าใครจะเป็นโฮคาเงะรุ่นที่6 คับ ขอเหตุผลด้วยนะครับ

หน้า: << < (5/10) > >>

emplaza29:

อย่างที่บอกไว้ในกระทู้ ของ สรุปหลังจากสงครามครั้งนี้   อ่ะคับ

คาคาชิได้เป็นรุ่นที่ 6

โตะยังต้องไปต่อสู้กับเกะ (เกะตาย เพราะอะไรผมไม่แน่ใจอาจจะนึกผิดแล้วทนอยุ่ไม่ได้เลยต้องฆ่าตัวตาย หรือไม่ก็โตะโกธรอะไรสักอย่างจึงต้องฆ่าเกะ)

โตะได้เป็นรุ่นที่ 7 คับ เนื่องจาก คาคาชิ อาจจะโดน เกะฆ่า หรือ อาจจะ สละตำแหน่ง ก็ได้ครับ

bignaja123:

มั่นใจมากเลยนะนั้น  *shock*

นับถือ นับถือ   *haha* *haha*

Augustz:

--- อ้างจาก: bignaja123 ที่ ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 01:27:14 ---มั่นใจมากเลยนะนั้น  *shock*

--- End quote ---

เค้าหมายถึง เค้าก้เดาความเปนไปได้เหมือนกันล่ะมั้งคับ

อย่าเพิ่งไปว่าเค้าเส้ ปัดธ่อ  เดี๋ยวก้จับถ่วงน้ำซะเลย  *rip* *rip* *rip*

bignaja123:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 01:35:09 ---
--- อ้างจาก: bignaja123 ที่ ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 01:27:14 ---มั่นใจมากเลยนะนั้น  *shock*

เค้าหมายถึง เค้าก้เดาความเปนไปได้เหมือนกันล่ะมั้งคับ

อย่าเพิ่งไปว่าเค้าเส้ ปัดธ่อ  เดี๋ยวก้จับถ่วงน้ำซะเลย  *rip* *rip* *rip*

เหวอ!!  กัวแล้วนู๋ขอโทด  *glad* *glad*

juppy:

ผมเป็น เหตุผล

เถียงกันไปก็เท่านั้น ไครเป็นเรื่องมันคงจบ *haha*

หน้า: << < (5/10) > >>

Go to full version