Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คุณคิดว่ามครมั้งที่หากไม่มีพวกเค้า ลูฟี่และกลุ่มหมวกฟางคงมาไม่ถึง ณ จุดนี้

หน้า: << < (3/4) > >>

011nb:

จินเบด้วยครับ ซึ้งมากตอนที่ จินเบ เอาตัวเข้าบัง ลูฟี่ จากการโจมตีของ อาคาอินุ(เหมือนแชงค์ที่ช่วยลูฟี่จนแขนขาดเลย) *number1* *number1*

011nb:

ใครก็ได้ช่วยบอกผมที่ว่า  มนุษย์เงือก / จูนิน  มันมาได้ยังไง(ไม่ได้เข้าบอร์ดนาน)

pujee:

--- อ้างจาก: 011nb ที่ อ. 11 ก.ย. 2012 เวลา 01:29:59 ---ใครก็ได้ช่วยบอกผมที่ว่า  มนุษย์เงือก / จูนิน  มันมาได้ยังไง(ไม่ได้เข้าบอร์ดนาน)

--- End quote ---

น่าจะมาแทนยศมั้งครับ แต่ดูแล้วมนุษย์เงือกนี่โหดนะ แค่ชิราโฮชิกับจินเบก็กินขาดแล้ว ของผมแค่ cp9 ฮ่าๆ

จอมอสูร:

ผมว่าทุกคนที่อยู่รอบตัวลูฟี่รวมทั้ง DNA ในตัว ทำให้ลูฟี่มาไกลขนาดนี้  *nude*

takky:

แมรี่/ซันนี *number1*

หน้า: << < (3/4) > >>

Go to full version