Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถามเรื่อง3หางทีนะครับ

หน้า: (1/2) > >>

zeezazalud:

3หางตอนที่เดอิดาระกับโทบิไปจับนี่มันโดนวิชาของใครถึงน้อคเหรอครับ (เห็นโดนระเบิดปลาของเดอิดาระทีเดียวหงายเลย เลยสงสัยนิดนึงว่าทำไมน้อคง่ายจัง) เพื่อนๆคิดว่ายังไงช่วยแสดงความคิดเห็นหน่อยนะครับ

Num:

--- อ้างจาก: zeezazalud ที่ จ. 27 ส.ค. 2012 เวลา 17:20:13 ---3หางตอนที่เดอิดาระกับโทบิไปจับนี่มันโดนวิชาของใครถึงน้อคเหรอครับ (เห็นโดนระเบิดปลาของเดอิดาระทีเดียวหงายเลย เลยสงสัยนิดนึงว่าทำไมน้อคง่ายจัง) เพื่อนๆคิดว่ายังไงช่วยแสดงความคิดเห็นหน่อยนะครับ

--- End quote ---
ครั้งเดียว ก้น่าจะหงายแล้วนะ ปลาก้ตัวไม่ใช่เล็ก

windyzero:

ผมคิดว่ามันแกล้งทำเนียนไปงั้นแหละครับ  *dead*

TeyTey:

*dontknow*

nakin:

--- อ้างจาก: อุจิเฮฟ วี่บิโตะ ที่ จ. 27 ส.ค. 2012 เวลา 18:19:05 ---

--- End quote ---
อ้าวเฮ้ยย ท่านเฮฟ ลายเซนผม มัยยขึ้นที่ท่านไวจัง *shock*

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version