Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ชอบการต่อสู้ฉากไหนในนารูโตะมากที่สุดครับ(ภาค2)

หน้า: (1/2) > >>

Gamba123:

โหวดกันนะครับ

pitakchon:

ชอบ มาดาระ vs 5คาเงะ

playonline:

ชอบ

เดอิดาระ vs กาอาระ
เดอิดาระ vs ซาสึเกะ
ย่าโม+ซากูระ vs ซาโซริ
ซาสึเกะ+โอโรจิมารู vs อิทาจิ

ส่วนมากผมชอบตอนที่มันใช้สมองใช้ไหวพริบสู้กัน แล้วก็พลิกกันไปพลิกกันมา เดอิดาระเป็นตัวที่ผมชอบมากตัวหนึ่งชอบเวลามันสู้มันจะคิดในใจของมันอยู่คนเดียวแล้วก็ครางออกมาว่า "อื่ม" คือความสามารถมันก็ไม่ได้เก่งเวอร์อะไรนะ แต่มันเก่งเพราะทักษะในการวิเคราะห์การต่อสู้มันมีสูงมากๆ

bigzaaa:

เพน กับ นารูโตะ

มัน สุดยอด ที่สุดแล้วคับ

uddy:

1.เพนvsนารูโตะ
ที่สุดของการต่อสู้ตอนนี้เลย

2.อนาคตกำลังดำเนินอยู่ อาจจะ มาดาระตัวจิงvs5คาเงะ

3.และอนาคตต่อไปอีก คือ โทบิvsนารูโตะ และ คาบูโตะvsอิทาจิ

4.ที่สุดการรอคอย คือ ซาซึเกะvsนารูโตะ (คงต้องให้เกือบตาย หรือตายก่อน ถึงจะคุยกันรู้เรื่อง)
 *dontknow*

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version